บ้านบอล ราคาบอล เรตบอล แฮนดิแคปล่าสุด อัตราต่อรอง ราคาบอลไหล ราคาบอลวันนี้ สถิติบอล H2H โปรแกรมบอลล่วงหน้า ตารางบอลล่วงหน้า ตารางบอลล่าสุด ผลบอลวันนี้ บอลวันนี้ บอลคืนนี้ ฟุตบอลวันนี้ ตารางถ่ายทอดสด โปรแกรมถ่ายทอดสด โปรแกรมบอล โปรแกรมฟุตบอล ตารางบอล บอลวันนี้ ตารางถ่ายทอดสดฟุตบอล โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล ราคาบอลวันนี้ โปรแกรมบอลพร้อมราคาบอล รายงานผลบอลสด สกอร์บอลครึ่งแรกครึ่งหลัง ผลบอลหลังจบเกม โปรแกรมบอลแมนยู โปรแกรมบอลวันพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรีเมียร์ลีกวันนี้ ตารางบอล lockpol พรุ่งนี้ โปรแกรมบอลวัน พรุ่งนี้ thscore

banner

บอลวันนี้ โปรแกรมบอล ตารางบอลทุกลีก

โปรแกรมบอล สเวนสกาคุปเปน สวีเดน โปรแกรมบอล สเวนสกาคุปเปน สวีเดน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:00
 
(SWED1SNS-10) ทอร์น ไอเอฟ ทอร์น  ไอเอฟ
VS
บีเค โอลิมปิค บีเค โอลิมปิค (SWED1SNS-3)
? - ?
? - ?
18:00
 
Bralanda 
VS
เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ (SWED1SNS-9)
? - ?
? - ?
19:00
 
Simrishamn 
VS
ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ (SWED3SG-7)
? - ?
? - ?
19:00
 
เอ็นโคปิ้งก์ เอ็นโคปิ้งก์
VS
 ไอเอฟเค อุปซอลา (SWED3NS-6)
? - ?
? - ?
19:00
 
(SWED3NS-8) เอฟซี กูเต้ เอฟซี กูเต้
VS
 Haninge (SWED1SNN-11)
? - ?
? - ?
19:00
 
(SWED3NS-4) สควิลเจโบ เอสเค สควิลเจโบ  เอสเค
VS
 Orebro Syrianska IF (SWED1SNN-4)
? - ?
? - ?
19:00
 
(SWED3VG-3) วาสต้า ฟลอรุนด้า วาสต้า ฟลอรุนด้า
VS
ทอลสแลนด้าไอเค ทอลสแลนด้าไอเค (SWED3VG-8)
? - ?
? - ?
19:00
 
(SWED3NG-14) อันเจเรด บีเค 
VS
ลุงสกิล ลุงสกิล (SWED1SNS-2)
? - ?
? - ?
21:00
 
(SWED3SS-8) ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ
VS
ฮัมมาร์บี้ TFF ฮัมมาร์บี้ TFF (SWED1SNN-6)
? - ?
? - ?
21:00
 
(SWED3NS-2) IFK Osterakers FK IFK Osterakers FK
VS
โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด (SWED1SNN-9)
? - ?
? - ?
21:00
 
(SWED3SS-7) คาร์ลเบิร์ก บีเค คาร์ลเบิร์ก บีเค
VS
วาซาลุนด์  ไอเอฟ วาซาลุนด์ ไอเอฟ (SWED1SNN-5)
? - ?
? - ?
21:00
 
(SWED3SS-13) ทรอซา วาญแฮราด เอสเค ทรอซา วาญแฮราด เอสเค
VS
นีคอปปิ้ง  บีไอเอส นีคอปปิ้ง บีไอเอส (SWED3SS-5)
? - ?
? - ?
21:00
 
Eneby BK 
VS
ไอเคสเล็ปเนอร์ ไอเคสเล็ปเนอร์ (SWED3SS-9)
? - ?
? - ?
21:00
 
IK Tord IK Tord
VS
อัสซีริสก้า ไอเค อัสซีริสก้า ไอเค
? - ?
? - ?
21:00
 
(SWED3SG-6) ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ
VS
เอสไคลสมินเน ไอเอฟ เอสไคลสมินเน ไอเอฟ (SWED3VG-1)
? - ?
? - ?
21:00
 
Almhults IF 
VS
อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค (SWED3SG-14)
? - ?
? - ?
21:00
 
(SWED3NL-3) ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี ไฟร์สกา วิลจอร์  เอฟซี
VS
อัสซีริสก้าบีเค อัสซีริสก้าบีเค (SWED3NS-3)
? - ?
? - ?
22:00
 
FC Arlanda 
VS
เทบีย์ไอเอส เทบีย์ไอเอส (SWED1SNN-14)
? - ?
? - ?

 โปรแกรมบอล กระชับมิตรทีมชาติ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
 
(4) เนเธอร์แลนด์(ญ) เนเธอร์แลนด์(ญ)
 -2.5 
 ฟินแลนด์(ญ) (29)
? - ?
? - ?
04:00
 
สาธารณรัฐโดมินิกัน(ยู 17) 
VS
 โบลิเวีย ยู17
? - ?
? - ?
07:00
 
โคลัมเบีย ยู17 
VS
 ปารากวัย ยู17
? - ?
? - ?

โปรแกรมบอล AFF U-19 Youth Championship โปรแกรมบอล AFF U-19 Youth Championship

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
15:00
 
(A4) เมียนมาร์(ยู 19) เมียนมาร์(ยู 19)
 -4 
บรูไนดารุซซาลาม(ยู 19) บรูไนดารุซซาลาม(ยู 19) (A5)
? - ?
? - ?
17:00
 
(A1) ไทย(ยู19) ไทย(ยู19)
 -3.5 
 ฟิลิปปินส์ (ยู19) (A6)
? - ?
? - ?
20:30
 
(A2) เวียดนาม (ยู19) เวียดนาม (ยู19)
 -0.25 
อินโดนีเซีย (ยู19) อินโดนีเซีย (ยู19) (A3)
? - ?
? - ?

โปรแกรมบอล ออลสเวนส์คาน โปรแกรมบอล ออลสเวนส์คาน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:00
 
(2) AIK โซลน่า AIK โซลน่า
 -1 
มอลล์บี้ เอไอเอฟ มอลล์บี้ เอไอเอฟ (9)
? - ?
? - ?
22:30
 
(16) เฮลซิงบอร์ก เฮลซิงบอร์ก
 -0.5 
คัลมาร์ คัลมาร์ (6)
? - ?
? - ?

โปรแกรมบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น โปรแกรมบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:00
 
(13) ดัลคุลด์ เอฟเอฟ ดัลคุลด์  เอฟเอฟ
 -10 
แลนด์สโครน่า แลนด์สโครน่า (10)
? - ?
? - ?
20:00
 
(15) ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค
 -0.25 
อัตซิคเท็นส์  บีเค อัตซิคเท็นส์ บีเค (3)
? - ?
? - ?
22:00
 
(4) ออสเตอร์ ไอเอฟ ออสเตอร์  ไอเอฟ
 -1 
สค็อปดี้ เอไอเค สค็อปดี้ เอไอเค (8)
? - ?
? - ?

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
 
(15) เอฟเค เจิร์ฟ เอฟเค เจิร์ฟ
 -10 
เฮาเกซุนด์ เฮาเกซุนด์ (13)
? - ?
? - ?
23:00
 
(10) ออด เกรนแลนด์ ออด เกรนแลนด์
 -0.25 
โบโด กลิมท์ โบโด กลิมท์ (5)
? - ?
? - ?

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:45
 
(5) สลิโก โรเวอร์ส สลิโก โรเวอร์ส
 -0.5 
เชลบอร์น เชลบอร์น (7)
? - ?
? - ?

โปรแกรมบอล ไวเคาส์ลีกา โปรแกรมบอล ไวเคาส์ลีกา

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:00
 
(3) ฮอนก้าเอสพู ฮอนก้าเอสพู
 -0.75 
ไอเอฟเค มารีฮามน์ ไอเอฟเค มารีฮามน์ (10)
? - ?
? - ?
21:00
 
(2) เอชเจเค เฮลซิงกิ เอชเจเค เฮลซิงกิ
 -0.5 
คูพีเอส คูพีเอส (1)
? - ?
? - ?
21:00
 
(5) เอซี โอลู เอซี โอลู
 -0.25 
วีพีเอส วาซ่า วีพีเอส วาซ่า (8)
? - ?
? - ?
22:00
 
(11) ลาห์ติ ลาห์ติ
 -0.25 
อินเตอร์ ตูร์คู อินเตอร์ ตูร์คู (4)
? - ?
? - ?

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
 
(5) เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ เอสเจเค อคาร์ติเมียร์
 -10 
ยาโร ยาโร (9)
? - ?
? - ?
21:00
 
(12) PIF Parainen 
 -0.5 
พีเค-35 วานตา พีเค-35 วานตา (11)
? - ?
? - ?
21:00
 
(10) พีอีพีโอ ลัพพีรันตา พีอีพีโอ ลัพพีรันตา
 -0.5 
อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล (3)
? - ?
? - ?

โปรแกรมบอล บราซิล ซีรี่เอ โปรแกรมบอล บราซิล ซีรี่เอ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:30
 
(6) ฟลูมิเนนเซอาร์เจ ฟลูมิเนนเซอาร์เจ
 -0.25 
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ (2)
? - ?
? - ?
02:30
 
(19) ยูเวนตูเด้ ยูเวนตูเด้
 -0.5 
อัตเลติโก มิไนโร่ อัตเลติโก มิไนโร่ (4)
? - ?
? - ?
05:00
 
(7) ซานโตส ซานโตส
 -10 
ฟลาเมงโก ฟลาเมงโก (10)
? - ?
? - ?
05:00
 
(13) ซิเอร่า ซิเอร่า
 -10 
อินเตอร์นาซิอองนาล อินเตอร์นาซิอองนาล (3)
? - ?
? - ?
07:00
 
(1) พัลไมรัส พัลไมรัส
 -1.25 
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ (5)
? - ?
? - ?

โปรแกรมบอล คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีบี โปรแกรมบอล คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีบี

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
 
(14) ลอนดริน่า พีอาร์ ลอนดริน่า พีอาร์
 -10 
เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ (16)
? - ?
? - ?
02:00
 
(15) อิทัวโน่ เอสพี อิทัวโน่ เอสพี
 -0.25 
คริคูม่า คริคูม่า (7)
? - ?
? - ?
04:30
 
(17) เนาติโก (พีอี) เนาติโก  (พีอี)
 -0.25 
เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ (8)
? - ?
? - ?
06:30
 
(12) ซีอาร์บี แม็คซิโอ ซีอาร์บี  แม็คซิโอ
 -0.25 
กัวรานี่ เอสพี กัวรานี่ เอสพี (19)
? - ?
? - ?

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:30
 
(22) คลับ อัตเลตีโก ติเกร คลับ อัตเลตีโก ติเกร
 -0.5 
ทัลเลเรส กอร์โดบา ทัลเลเรส กอร์โดบา (25)
? - ?
? - ?
04:00
 
(11) โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า
 -0.75 
โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ (20)
? - ?
? - ?
04:00
 
(19) เบเลซ ซาร์สฟิลด์ เบเลซ ซาร์สฟิลด์
 -0.5 
แอดเลติโก ทูคูแมน แอดเลติโก ทูคูแมน (12)
? - ?
? - ?
06:30
 
(2) กิมนาเซีย ลา พลาต้า กิมนาเซีย ลา พลาต้า
 -0.25 
เดเฟนซา วาย จัสติเชีย เดเฟนซา วาย จัสติเชีย (24)
? - ?
? - ?

โปรแกรมบอล เมเจอร์ลีกซอกเกอร์ โปรแกรมบอล เมเจอร์ลีกซอกเกอร์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
06:30
 
(12) โตรอนโต้ เอฟซี โตรอนโต้ เอฟซี
 -10 
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ (7)
? - ?
? - ?
09:00
 
(11) แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส
 -0.5 
ลอส แอนเจลิส เอฟซี ลอส แอนเจลิส เอฟซี (1)
? - ?
? - ?

โปรแกรมบอล เจลีก ดิวิชัน 1 โปรแกรมบอล เจลีก ดิวิชัน 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
16:00
 
(8) เอฟซี โตเกียว เอฟซี โตเกียว
 -0.5 
อวิสปา ฟูกูโอกะ อวิสปา ฟูกูโอกะ (14)
? - ?
? - ?
16:30
 
(5) คาชิว่า เรย์โซล คาชิว่า เรย์โซล
 -0.25 
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส คาชิม่า แอนท์เลอร์ส (2)
? - ?
? - ?
16:30
 
(13) เกียวโต แซงก้า เกียวโต แซงก้า
 -10 
คอนซาโดล ซัปโปโร คอนซาโดล ซัปโปโร (9)
? - ?
? - ?
16:30
 
(4) ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า ซานเฟรซเซ  ฮิโรชิม่า
 -1 
จูบิโล อิวาตะ จูบิโล อิวาตะ (15)
? - ?
? - ?
17:00
 
(7) เซเรโซ โอซาก้า เซเรโซ โอซาก้า
 -0.25 
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ (3)
? - ?
? - ?
17:00
 
(12) กัมบะ โอซาก้า กัมบะ โอซาก้า
 -0.25 
อูราวะ เรด ไดมอนส์ อูราวะ เรด ไดมอนส์ (10)
? - ?
? - ?
17:00
 
(17) ชิมิสุ เอส-พัลส์ ชิมิสุ เอส-พัลส์
 -1 
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส (1) (N)
? - ?
? - ?
17:00
 
(16) โชนัน เบลมาเร่ โชนัน เบลมาเร่
 -10 
นาโกย่า แกรมปัส เอต นาโกย่า แกรมปัส เอต (11)
? - ?
? - ?
17:30
 
(6) สากัน โตสู สากัน โตสู
 -0.5 
วิสเซล โกเบ วิสเซล โกเบ (18)
? - ?
? - ?

โปรแกรมบอล เจลีก ดิวิชัน 2 โปรแกรมบอล เจลีก ดิวิชัน 2

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
12:00
FT
(17) บรัวบริทอากีต้า บรัวบริทอากีต้า
 -0.5 
รีโนฟา ยามากูชิ รีโนฟา ยามากูชิ (16)1
0 - 1
0 - 1
16:00
 
(20) กรุลล่า โมริโอกะ กรุลล่า โมริโอกะ
 -0.25 
โอมิยะ อาร์ดิย่า โอมิยะ อาร์ดิย่า (21)
? - ?
? - ?
16:00
 
(13) เวนท์ฟอเรท โกฟุ เวนท์ฟอเรท โกฟุ
 -0.25 
วี-วาเรน นากาซากิ วี-วาเรน นากาซากิ (6)
? - ?
? - ?
16:00
 
(5) มาชิดา เซลเวีย มาชิดา เซลเวีย
 -0.25 
เวกัลตา เซนได เวกัลตา เซนได (3)
? - ?
? - ?
16:00
 
(12) มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
 -0.25 
โยโกฮามา เอฟซี โยโกฮามา เอฟซี (1)
? - ?
? - ?
17:00
 
(10) ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี ซไวเก้น คานาซาวะ  เอฟซี
 -10 
โตกุชิม่า วอร์ทิส โตกุชิม่า วอร์ทิส (15)
? - ?
? - ?
17:00
 
(8) มอนเตดิโอะ ยามากาตะ มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
 -0.5 
โทชิกิ  เอสซี โทชิกิ เอสซี (18)
? - ?
? - ?
17:00
 
(9) โออิตะ ตรินิต้า โออิตะ ตรินิต้า
 -0.25 
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา (7)
? - ?
? - ?
17:00
 
(4) ฟาเจียโน โอคายามา ฟาเจียโน โอคายามา
 -0.25 
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ (11)
? - ?
? - ?
17:30
 
(19) เธสปา คูซัทสึ เธสปา คูซัทสึ
 -0.25 
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (2)
? - ?
? - ?

โปรแกรมบอล เค-ลีก โปรแกรมบอล เค-ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
16:00
 
(3) เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี
 -0.5 
เอฟซี โซล เอฟซี โซล (7)
? - ?
? - ?
17:00
 
(5) โปฮัง สตีลเลอร์ โปฮัง สตีลเลอร์
 -0.25 
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี วุลซาน ฮุนได โฮรางอี (1)
? - ?
? - ?
17:00
 
(9) ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์
 -0.25 
ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ (2)
? - ?
? - ?
18:00
 
(12) ซองนัม เอฟซี ซองนัม  เอฟซี
 -10 
แกงวัน  เอฟซี แกงวัน เอฟซี (10)
? - ?
? - ?

โปรแกรมบอล กระชับมิตร (สโมสร) โปรแกรมบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
14:30
 
(SLOD2-15) NK Brinje Grosuplje 
VS
เอ็นเค  ครักคา เอ็นเค ครักคา (SLOD2-7)
? - ?
? - ?
15:00
 
(POLD1-15) แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า
VS
บานิค ออสตราว่า บานิค ออสตราว่า (CZED1-10)
? - ?
? - ?
15:00
 
(HUND2E-7) กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี
VS
กีไอร์มอต เอสอี กีไอร์มอต เอสอี (HUND1-12)
? - ?
? - ?
15:00
 
(FRAD1-5) นีซ นีซ
VS
ลัวซานนี สปอร์ท ลัวซานนี สปอร์ท (SUISl-10)
? - ?
? - ?
15:00
 
(HUND2E-17) ดอร์โรจี เอฟซี ดอร์โรจี เอฟซี
VS
 บีวีเอสซี
? - ?
? - ?
15:00
 
(ROMD1-4) ฟารูล คอนสแตนต้า ฟารูล คอนสแตนต้า
VS
ชินเดียทาร์โกวิสเต้ ชินเดียทาร์โกวิสเต้ (ROMD1-11)
? - ?
? - ?
15:00
 
(RUSD2WB-10) ซนามย่า ทรูด้า ซนามย่า ทรูด้า
VS
 Peresvet Podolsk (RUSD2CA-4)
? - ?
? - ?
15:00
 
(SVKD1-9) ซีมปิน ไมชาโลวี ซีมปิน ไมชาโลวี
VS
ฮูเมนเน่ ฮูเมนเน่ (SVKD2-6)
? - ?
? - ?
15:00
 
(POLD2-8) โอลิมเปีย ไอบรองก์ โอลิมเปีย ไอบรองก์
VS
 โซกอล ออสโตรดา
? - ?
? - ?
15:00
 
เอฟซี ดาบาส เอฟซี ดาบาส
VS
โมโนริ เอสอี โมโนริ เอสอี
? - ?
? - ?
15:30
 
คาซิงบาร์ซิคา คาซิงบาร์ซิคา
VS
ดิออสกียอร์  วีทีเค ดิออสกียอร์ วีทีเค (HUND2E-3)
? - ?
? - ?
15:30
 
(CZED1-4) สโลวัคโก้ สโลวัคโก้
VS
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส (SVKD1-10)
? - ?
? - ?
15:30
 
(POLD1-5) ซาเกิลบี ซอสโนเวียค ซาเกิลบี ซอสโนเวียค
VS
ออดราออปอเล ออดราออปอเล (POLD1-9)
? - ?
? - ?
15:30
 
Beech Sigit 
VS
เคเอฟซี โคมาร์โน เคเอฟซี โคมาร์โน (SVKD2-4)
? - ?
? - ?
15:30
 
(HUND1-2) วาร์ดา เซ วาร์ดา เซ
VS
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต (CROD1-2)
? - ?
? - ?
15:30
 
(HUND1-10) มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ มีโซโกวีซิส-ซโซรี่
VS
วาซาส วาซาส (HUND2E-1)
? - ?
? - ?
15:30
 
(CZED2-13) ไพรบราม ไพรบราม
VS
เอฟเค  กราฟฟิน วลาซิม เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม (CZED2-2)
? - ?
? - ?
15:30
 
ASV Fussgonheim 
VS
 เอฟวี ดูเดนโฮเฟน
? - ?
? - ?
16:00
 
(POLD1-10) โครบริ โกลกูฟว์ โครบริ โกลกูฟว์
VS
เคเอส พอลโควิค เคเอส พอลโควิค (POLD2-2)
? - ?
? - ?
16:00
 
(CZED1-15) ฮราเดตส์กราลอเว ฮราเดตส์กราลอเว
VS
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ (CZED2-6)
? - ?
? - ?
16:00
 
(CZED1-9) ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ
VS
ดูก้า ปรากซ์ ดูก้า ปรากซ์ (CZED2-9)
? - ?
? - ?
16:00
 
(CZED2-14) ทริเน็ค ทริเน็ค
VS
เอ็มเอสเคซิลิน่า บี เอ็มเอสเคซิลิน่า บี (SVKD2-9)
? - ?
? - ?
16:00
 
(CZED1-7) ซิกม่า โอโลมุช ซิกม่า โอโลมุช
VS
เอสเค ปรอสเตียยอฟ เอสเค ปรอสเตียยอฟ (CZED2-11)
? - ?
? - ?
16:00
 
(CZED1-2) สโลวาน ลิเบอเรช สโลวาน ลิเบอเรช
VS
อัสติ นาดลาเบม อัสติ นาดลาเบม
? - ?
? - ?
16:00
 
(CZED1-3) มลาด้า โบเลสลาฟ มลาด้า โบเลสลาฟ
VS
เทปลิเซ่ เทปลิเซ่ (CZED1-11)
? - ?
? - ?
16:00
 
(CZED1-16) เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า เอ็มเอฟเค  คาร์วีน่า
VS
ฟาสตาฟ ซลิน ฟาสตาฟ ซลิน (CZED1-8)
? - ?
? - ?
16:00
 
(POLD1-2) จีเคเอส คาโตวีตเซ จีเคเอส  คาโตวีตเซ
VS
ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา (SVKD2-2)
? - ?
? - ?
16:00
 
(POLPR-16) วอร์ต้า พอซแนน วอร์ต้า พอซแนน
VS
เมียดิซ เลกนิก้า เมียดิซ เลกนิก้า (POLPR-15)
? - ?
? - ?
16:00
 
(SUISl-9) วินเตอร์ทูร์ วินเตอร์ทูร์
VS
เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น (SUID1-2)
? - ?
? - ?
16:00
 
(POLPR-9) กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
VS
ซาเกลบี้ ลูบิน ซาเกลบี้ ลูบิน (POLPR-6)
? - ?
? - ?
16:00
 
(POLD1-6) ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา
VS
รุช ซอร์ซอฟ รุช ซอร์ซอฟ (POLD1-7)
? - ?
? - ?
16:00
 
(HUND1-11) เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน
VS
อูจเปสต์ อูจเปสต์ (HUND1-5)
? - ?
? - ?
16:00
 
(POLD2-16) เลช พอซนาน 2 เลช พอซนาน 2
VS
 สลาสค์วรอคลาวน์ 2 (POLD2-17)
? - ?
? - ?
16:00
 
(POLD2-18) Radunia Stezyca 
VS
 GKS Przodkowo
? - ?
? - ?
16:00
 
(SVKD2-10) สลาโว วีเซลัด สลาโว วีเซลัด
VS
เอ็มเอฟเค วลานอฟ แนด ทูพลัว เอ็มเอฟเค วลานอฟ แนด ทูพลัว
? - ?
? - ?
16:00
 
เอสซี เครียนส์ เอสซี เครียนส์
VS
โซล็อตเทิร์น โซล็อตเทิร์น (SUID22-8)
? - ?
? - ?
16:00
 
NK Polet Sv Martin 
VS
แซดเอ็นเคโอซีเยค แซดเอ็นเคโอซีเยค (CROD1-5)
? - ?
? - ?
16:30
 
(POLPR-7) ปิแอส กลิวิส ปิแอส กลิวิส
VS
สเตล รุสซ์โซว สเตล รุสซ์โซว (POLD1-14)
? - ?
? - ?
16:30
 
(POLD1-1) วิสล่า คราคอฟ วิสล่า คราคอฟ
VS
เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ (POLD1-13)
? - ?
? - ?
17:00
 
(DENSASL-12) ซอนเดอร์ไจสกี ซอนเดอร์ไจสกี
VS
เอสเบิร์ก เอสเบิร์ก
? - ?
? - ?
17:00
 
(HOLD2-12) พีเอสวีฯ (เยาวชน) พีเอสวีฯ (เยาวชน)
VS
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) (HOLD3-5)
? - ?
? - ?
17:00
 
(POLPR-14) จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
VS
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช (POLD1-16)
? - ?
? - ?
17:00
 
(POLD2-11) การ์บาเนียกราโกล การ์บาเนียกราโกล
VS
ชาก้า ตราโนร์บเช็ค ชาก้า ตราโนร์บเช็ค (POLD2-14)
? - ?
? - ?
17:00
 
(ENGLCH-16) ซันเดอร์แลนด์ ซันเดอร์แลนด์
VS
เกทส์เฮด เกทส์เฮด (ENGCN-1)
? - ?
? - ?
18:00
 
(HOLD1-10) อาแจกซ์ อาแจกซ์
VS
พาเดอร์บอร์น 07 พาเดอร์บอร์น 07 (GERD2-15)
? - ?
? - ?
18:00
 
(DENSASL-9) โอเดนเซ่ บีเค โอเดนเซ่ บีเค
VS
เอซี  ฮอร์เซ่นส์ เอซี ฮอร์เซ่นส์ (DEND1-4)
? - ?
? - ?
18:00
 
Sportfreunde Oestrich-Iserlohn 
VS
ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น
? - ?
? - ?
18:00
 
(DEND1-11) เฟรมัด อเมเจอร์ เฟรมัด อเมเจอร์
VS
ฮวิโดฟ  ไอเอฟ ฮวิโดฟ ไอเอฟ (DEND1-3)
? - ?
? - ?
18:00
 
(HOLD2-13) AZ อัลค์มาร์(เยาวชน) AZ อัลค์มาร์(เยาวชน)
VS
อัลเมเร่ ซิตี้ อัลเมเร่ ซิตี้ (HOLD2-14)
? - ?
? - ?
18:00
 
(DEND1-2) ลิงบี้ ลิงบี้
VS
ไนโคบิ้ง เอฟซี ไนโคบิ้ง เอฟซี (DEND1-6)
? - ?
? - ?
18:00
 
(HUND2E-13) ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี
VS
เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา
? - ?
? - ?
18:00
 
(SERD1-11) เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา
VS
 FK Radnicki Sremska Mitrovica (SERD2-6)
? - ?
? - ?
18:00
 
Bedfont Sports 
VS
พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ (ENGRYM-13)
? - ?
? - ?
18:00
 
(GERD1-6) ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก
VS
เอสวี  เอลเวอร์เบริ์ก เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก (GERD3-7)
? - ?
? - ?
18:30
 
ทีเอสจี บาลินเก้น ทีเอสจี บาลินเก้น
VS
 Rielasingen Arlen
? - ?
? - ?
19:00
 
(HOLD1-9) เฟเยนูร์ด เฟเยนูร์ด
VS
เอฟซี โคเปนเฮเกน เอฟซี โคเปนเฮเกน (DENSASL-1)
? - ?
? - ?
19:00
 
(GERD3-8) เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน
VS
เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) (GERRegB-11)
? - ?
? - ?
19:00
 
(HOLD1-14) ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
VS
วิคตอเรีย โคโลญจน์ วิคตอเรีย โคโลญจน์ (GERD3-20)
? - ?
? - ?
19:00
 
(HOLD2-17) ดอร์เดรชท์ ดอร์เดรชท์
VS
คอร์ไทรจ์ คอร์ไทรจ์ (BELD1-11)
? - ?
? - ?
19:00
 
Bocholt FC 
VS
โบคุ่ม โบคุ่ม (GERD1-13)
? - ?
? - ?
19:00
 
Gala Fairydean 
VS
โคฟ เรนเจอร์ โคฟ เรนเจอร์ (SCOL1-1)
? - ?
? - ?
19:00
 
(GERD3-19) เฮลเลนเชอร์ เอฟซี เฮลเลนเชอร์ เอฟซี
VS
บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน  (เยาวชน) บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน)
? - ?
? - ?
19:00
 
เอสวี ลิปสตัดท์ เอสวี ลิปสตัดท์
VS
โอลเดนเบอร์ก โอลเดนเบอร์ก (GERD3-16)
? - ?
? - ?
19:00
 
ทียูเอสโคเบลนซ์ ทียูเอสโคเบลนซ์
VS
ดุสเซลดอร์ฟ ดุสเซลดอร์ฟ (GERD2-14)
? - ?
? - ?
19:00
 
(GERD3-9) วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค
VS
โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก (GERD1-12)
? - ?
? - ?
19:00
 
วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์
VS
ไมนซ์ 05 ไมนซ์ 05 (GERD1-8)
? - ?
? - ?
19:00
 
(ENGLCH-17) เร้ดดิ้ง เร้ดดิ้ง
VS
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ENGL2-9)
? - ?
? - ?
19:00
 
(GERRegB-6) ทีเอสเฟา อับสแตดท์ ทีเอสเฟา อับสแตดท์
VS
คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค
? - ?
? - ?
19:00
 
Sportfreunde Dorfmerkingen 
VS
วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต  2 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2
? - ?
? - ?
19:00
 
เบอร์ลิเนอร์เอเค07 เบอร์ลิเนอร์เอเค07
VS
บีเอสวี เรห์เด้น บีเอสวี เรห์เด้น
? - ?
? - ?
19:00
 
(BELD2-4) KMSK Deinze KMSK Deinze
VS
แซงต์ กิลลุส แซงต์ กิลลุส (BELD1-14)
? - ?
? - ?
19:00
 
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)
VS
วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก (GERRegB-8)
? - ?
? - ?
19:00
 
บิชอป โอ๊คแลนด์ 
VS
มิดเดิลสโบรห์ มิดเดิลสโบรห์ (ENGLCH-1)
? - ?
? - ?
19:00
 
(ENGCN-15) เลมิงตัน เลมิงตัน
VS
โคเวนทรี ซิตี้ โคเวนทรี ซิตี้ (ENGLCH-12)
? - ?
? - ?
19:00
 
อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ 
VS
เอสวี  วอลฮอฟ แมนเฮล์ม เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม (GERD3-17)
? - ?
? - ?
19:00
 
(HOLD2-18) อูเทร็คท์(เยาวชน) อูเทร็คท์(เยาวชน)
VS
มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น)
? - ?
? - ?
19:00
 
(SUID1-9) เอฟซี วิล 1900 เอฟซี  วิล 1900
VS
เอฟซี  ดอร์นบิร์น 1913 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 (AUTD2-13)
? - ?
? - ?
19:00
 
Sokol Dolna Zdana Sokol Dolna Zdana
VS
เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน (SVKD2-7)
? - ?
? - ?
19:00
 
(ENGLCH-9) วัดฟอร์ด วัดฟอร์ด
VS
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด (ENGL1-13)
? - ?
? - ?
19:00
 
เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ
VS
วีเอสจี อัลท์ไลนิค วีเอสจี อัลท์ไลนิค
? - ?
? - ?
19:00
 
SpVgg Ansbach 
VS
เอสวีเซลิเกนพอร์เท่น เอสวีเซลิเกนพอร์เท่น
? - ?
? - ?
19:00
 
(ENGPR-12) คริสตัล พาเลซ คริสตัล พาเลซ
VS
แอคคริงตัน แอคคริงตัน (ENGL1-12)
? - ?
? - ?
19:00
 
(BELD1-1) เวสเตอร์โล เวสเตอร์โล
VS
Patro Eisden Patro Eisden (BELFAD-6)
? - ?
? - ?
19:00
 
(AUSD3WT-6) คุฟซไตน์ คุฟซไตน์
VS
บาเยิร์นมิวนิค  (เยาวชน) บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) (GERRegB-2)
? - ?
? - ?
19:00
 
ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น
VS
 SpVgg Vreden 1921
? - ?
? - ?
19:00
 
กอนเซนไฮม์ 
VS
 FC Eddersheim
? - ?
? - ?
19:30
 
(NIRD1-1) ลินฟีลด์ เอฟซี ลินฟีลด์ เอฟซี
VS
เซนต์ เมียร์เรน เซนต์ เมียร์เรน (SCOPR-10)
? - ?
? - ?
19:30
 
(HOLD1-6) อาร์เคซี วาลไวก์ อาร์เคซี วาลไวก์
VS
เอฟซี ออสส์ เอฟซี ออสส์ (HOLD2-15)
? - ?
? - ?
19:30
 
(DENSASL-3) บรอนด์บี้ บรอนด์บี้
VS
อาร์ฮุส  เอจีเอฟ อาร์ฮุส เอจีเอฟ (DENSASL-8)
? - ?
? - ?
20:00
 
(TURD1-15) กาเซียนเท็ป B.B. กาเซียนเท็ป B.B.
VS
กาโซวิก โอเรนเบิร์ก กาโซวิก โอเรนเบิร์ก (RUSPR-14)
? - ?
? - ?
20:00
 
(GERD2-7) กรอยเธอร์ เฟือร์ธ กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
VS
ปาร์ดูบีตเซ ปาร์ดูบีตเซ (CZED1-14)
? - ?
? - ?
20:00
 
เกรทน่า เอฟซี เกรทน่า เอฟซี
VS
ดัมบาร์ตัน ดัมบาร์ตัน (SCOL1-9)
? - ?
? - ?
20:00
 
(SCOL1-5) อัลลัว แอทเลติค อัลลัว แอทเลติค
VS
ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก (SCOL2-2)
? - ?
? - ?
20:00
 
(AUTD1-4) สตวร์มกราซ สตวร์มกราซ
VS
เอฟซี ไลเฟริ่ง เอฟซี ไลเฟริ่ง (AUTD2-15)
? - ?
? - ?
20:00
 
(FRAD1-7) ล็องส์ ล็องส์
VS
ปารีส เอฟซี ปารีส เอฟซี (FRAD2-4)
? - ?
? - ?
20:00
 
ไอน์ทรัค เทรียร์ ไอน์ทรัค เทรียร์
VS
 TSV Schott Mainz
? - ?
? - ?
20:00
 
(SCOL1-7) ปีเตอร์เฮด ปีเตอร์เฮด
VS
ดันดี ดันดี (SCOPR-12)
? - ?
? - ?
20:00
 
เอฟซี 08 โฮมบวร์ก เอฟซี 08 โฮมบวร์ก
VS
 เอฟวี เดียฟเฟลน
? - ?
? - ?
20:00
 
(SCOHL-17) เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด
VS
 ธนาคาร โอ ดี
? - ?
? - ?
20:00
 
(HOLD1-11) PSV ไอนด์โฮเฟ่น PSV ไอนด์โฮเฟ่น
VS
เซอร์เคอร์ บรูซ เซอร์เคอร์ บรูซ (BELD1-9)
? - ?
? - ?
20:00
 
(ENGCN-6) ชอร์เล่ย์ เอฟซี ชอร์เล่ย์ เอฟซี
VS
โบลตัน วอนเดอเรอส์ โบลตัน วอนเดอเรอส์ (ENGL1-1)
? - ?
? - ?
20:00
 
(SCOL1-10) อีสต์ ไฟฟ์ อีสต์ ไฟฟ์
VS
คาวเดนบีท คาวเดนบีท
? - ?
? - ?
20:00
 
บาด วิลเบล 
VS
 Rot-Weiss Walldorf
? - ?
? - ?
20:00
 
(SCOL1-3) มอนโทรส มอนโทรส
VS
อาร์บรอท อาร์บรอท (SCOCH-2)
? - ?
? - ?
20:00
 
(GERD3-13) เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค
VS
 VFB Hallbergmoos
? - ?
? - ?
20:00
 
(BELD1-13) เคเอเอส ยูเปน เคเอเอส ยูเปน
VS
อเลมานเนีย อาเค่น อเลมานเนีย อาเค่น
? - ?
? - ?
20:30
 
(SVKD2-12) MSK Puchov 
VS
เทรนซิน เทรนซิน (SVKD1-8)
? - ?
? - ?
20:30
 
(AUTD1-2) เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
โอลิมเปียกอส โอลิมเปียกอส (GRED1-1)
? - ?
? - ?
20:30
 
(BELD1-6) คลับบรูซ คลับบรูซ
VS
เบียรส์ชอทวิลริค เบียรส์ชอทวิลริค (BELD1-18)
? - ?
? - ?
20:30
 
(HOLD1-3) โกรนิงเก้น โกรนิงเก้น
VS
PAOK ซาโลนิก้า PAOK ซาโลนิก้า (GRED1-2)
? - ?
? - ?
20:30
 
TuS Blau-Weiss Lohne 
VS
ชาลเก้ 04 ชาลเก้ 04 (GERD2-1)
? - ?
? - ?
20:30
 
(GERD2-6) ไกเซอร์สเลาเทิร์น ไกเซอร์สเลาเทิร์น
VS
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง อุนเตอร์ฮัคกิ้ง (GERRegB-4)
? - ?
? - ?
21:00
 
(ENGCN-11) เซาธ์ปอร์ท เอฟซี เซาธ์ปอร์ท เอฟซี
VS
แบล็คพูล แบล็คพูล (ENGLCH-21)
? - ?
? - ?
21:00
 
(BELFAD-12) รูเปล บูม รูเปล บูม
VS
วาสแลนด์ บีเวเรน วาสแลนด์ บีเวเรน (BELD2-3)
? - ?
? - ?
21:00
 
(ENGRYM-6) โฟล์คสโตน อินวิคต้า โฟล์คสโตน อินวิคต้า
VS
จิลลิ่งแฮม จิลลิ่งแฮม (ENGL2-1)
? - ?
? - ?
21:00
 
(ENG-SCE-16) นูเนียตัน โบโรห์ นูเนียตัน โบโรห์
VS
สต็อคพอร์ท เคาน์ตี สต็อคพอร์ท เคาน์ตี (ENGL2-6)
? - ?
? - ?
21:00
 
(ENGCS-8) ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์
VS
พอร์ทสมัธ พอร์ทสมัธ (ENGL1-3)
? - ?
? - ?
21:00
 
Plymouth Parkway 
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์ พลีมัธ อาร์ไกล์ (ENGL1-5)
? - ?
? - ?
21:00
 
(ENGLCH-11) เพรสตัน เพรสตัน
VS
แบมเบอร์ ไบร์ท แบมเบอร์ ไบร์ท (ENG-NPR-6)
? - ?
? - ?
21:00
 
(SUISl-8) ลูเซิร์น ลูเซิร์น
VS
วาดุซ วาดุซ (SUID1-4)
? - ?
? - ?
21:00
 
(AUTD1-5) ออสเตรีย ลัสเตนัว ออสเตรีย ลัสเตนัว
VS
เซนต์ กัลเลน เซนต์ กัลเลน (SUISl-1)
? - ?
? - ?
21:00
 
เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 เอสวี  บาเบิ้ลสเบิร์ก 03
VS
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (GERD1-16)
? - ?
? - ?
21:00
 
(SCOL2-1) Kelty Hearts 
VS
เรธโรเวอร์ส เรธโรเวอร์ส (SCOCH-5)
? - ?
? - ?
21:00
 
(ENG-NPR-13) นานท์วิช ทาวน์ นานท์วิช ทาวน์
VS
ครูว์ ครูว์ (ENGL2-2)
? - ?
? - ?
21:00
 
(ENG-NPR-19) แอทเธอตัน คอลเลียรี่ แอทเธอตัน คอลเลียรี่
VS
แอนนัน แอธเลติก แอนนัน แอธเลติก (SCOL2-3)
? - ?
? - ?
21:00
 
(SCOCH-6) ฮามิลตัน อคาเดมิคัล ฮามิลตัน อคาเดมิคัล
VS
ควีน ออฟ เซาธ์ ควีน ออฟ เซาธ์ (SCOCH-10)
? - ?
? - ?
21:00
 
(CZED2-10) เอ็มเอฟเค ชรูดิม เอ็มเอฟเค ชรูดิม
VS
วิโซซิน่า จิคลาวา วิโซซิน่า จิคลาวา (CZED2-7)
? - ?
? - ?
21:00
 
(SCOHL-4) โบรร่า เรนเจอร์ส โบรร่า เรนเจอร์ส
VS
อินเวอร์เนสส์ อินเวอร์เนสส์ (SCOCH-3)
? - ?
? - ?
21:00
 
Jersey Bulls 
VS
สตีฟเนจ โบโรห์ สตีฟเนจ โบโรห์ (ENGL2-18)
? - ?
? - ?
21:00
 
(ENGCN-9) อัลเฟรตัน ทาวน์ อัลเฟรตัน ทาวน์
VS
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ (ENGL1-8)
? - ?
? - ?
21:00
 
(BELFAD-10) เคเอสเค ไฮสท์ เคเอสเค ไฮสท์
VS
ราซิ่ง เกงค์ ราซิ่ง เกงค์ (BELD1-5)
? - ?
? - ?
21:00
 
(AUTD1-9) โวล์ฟสเบอร์เกอร์ โวล์ฟสเบอร์เกอร์
VS
โฮลสไตน์ คีล โฮลสไตน์ คีล (GERD2-13)
? - ?
? - ?
21:00
 
(RUSPR-5) สปาร์ตัก มอสโก สปาร์ตัก มอสโก
VS
เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ (RUSD1-5)
? - ?
? - ?
21:00
 
(RUSD1-11) เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 เอฟเค  ครัสโนดาร์  2
VS
เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ (RUSD2S-3)
? - ?
? - ?
21:00
 
(SCOPR-8) ลิฟวิงสตัน ลิฟวิงสตัน
VS
กรีน็อค มอร์ตัน กรีน็อค มอร์ตัน (SCOCH-7)
? - ?
? - ?
21:00
 
(ENG-NPR-17) เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ เกนซ์โบโร ทรินนิตี้
VS
ลินคอล์น ซิตี้ ลินคอล์น ซิตี้ (ENGL1-14)
? - ?
? - ?
21:00
 
(AUTD1-12) เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
VS
ฮันซ่า รอสต๊อค ฮันซ่า รอสต๊อค (GERD2-5)
? - ?
? - ?
21:00
 
(HOLD1-1) อาแซด อัลค์มาร์ อาแซด อัลค์มาร์
VS
พีอีซี ซโวลล์ พีอีซี ซโวลล์ (HOLD1-18)
? - ?
? - ?
21:00
 
Abbey Rangers 
VS
อีสต์ไลก์ อีสต์ไลก์ (ENGConf-19)
? - ?
? - ?
21:00
 
(BELD1-3) สตองดาร์ด ลีแอช สตองดาร์ด ลีแอช
VS
 Jeunesse Molenbeek (BELD2-2)
? - ?
? - ?
21:00
 
SG Finnentrop/Bamenohl 
VS
 เอฟซี คานน์-มารีบอร์น
? - ?
? - ?
21:00
 
เอเวสแฮม เอเวสแฮม
VS
เชลแน่ม ทาวน์ เชลแน่ม ทาวน์ (ENGL1-19)
? - ?
? - ?
21:00
 
(BELD1-16) รอแยล อันท์เวิร์พ รอแยล อันท์เวิร์พ
VS
เมเชเลน เมเชเลน (BELD1-12)
? - ?
? - ?
21:00
 
(RUSPR-16) อาร์เซน่อล ตูล่า อาร์เซน่อล  ตูล่า
VS
เอฟเค อาร์ยาซาน เอฟเค อาร์ยาซาน (RUSD2CB-5)
? - ?
? - ?
21:00
 
(ENGCS-6) อีสต์บอร์น โบโรห์ อีสต์บอร์น โบโรห์
VS
คราวเลย์ ทาวน์ คราวเลย์ ทาวน์ (ENGL2-12)
? - ?
? - ?
21:00
 
ซัตตัน โคลด์ฟิลด์ ทาว์น 
VS
บาร์เวล บาร์เวล (ENG-SCE-19)
? - ?
? - ?
21:00
 
นิว มิลส์ 
VS
ครูซอน แอชตัน เอฟซี ครูซอน แอชตัน เอฟซี (ENGCN-14)
? - ?
? - ?
21:00
 
เบดฟอร์ด ทาวน์ เบดฟอร์ด ทาวน์
VS
บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ (ENG-SCE-20)
? - ?
? - ?
21:00
 
ฟรอเม ทาวน์ ฟรอเม ทาวน์
VS
ซอลส์บิวรี่ เอฟซี ซอลส์บิวรี่ เอฟซี (ENG-SPR-15)
? - ?
? - ?
21:00
 
Oudenaarde Oudenaarde
VS
ออสเทนเด้ ออสเทนเด้ (BELD1-10)
? - ?
? - ?
21:00
 
AFC Kempston Rovers 
VS
รัชเดน ไดมอนด์ รัชเดน ไดมอนด์ (ENG-SCE-6)
? - ?
? - ?
21:00
 
Sutton Common Rovers 
VS
ทอนบริดจ์ แองเจิล ทอนบริดจ์ แองเจิล (ENGCS-16)
? - ?
? - ?
21:00
 
Melksham Town 
VS
สวินดอน ทาวน์ สวินดอน ทาวน์ (ENGL2-7)
? - ?
? - ?
21:00
 
(CZED1-7) ซิกม่า โอโลมุช ซิกม่า โอโลมุช
VS
เอ็มเอสเค  ซิลิน่า เอ็มเอสเค ซิลิน่า (SVKD1-6)
? - ?
? - ?
21:00
 
(AUTD2-1) กราเซอร์ เอเค กราเซอร์ เอเค
VS
ดอมซาเล่ ดอมซาเล่ (SLOD1-7)
? - ?
? - ?
21:00
 
(GERD3-9) วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค
VS
ฮันโนเวอร์ 96 ฮันโนเวอร์ 96 (GERD2-4)
? - ?
? - ?
21:00
 
Duren 
VS
FC Wiltz 71 FC Wiltz 71 (LUXD1-13)
? - ?
? - ?
21:00
 
แอสคอท ยูไนเต็ด 
VS
สลอค ทาวน์ สลอค ทาวน์ (ENGCS-13)
? - ?
? - ?
21:30
 
(AUTD1-3) ราปิด เวียนนา ราปิด เวียนนา
VS
เออีเค ลาร์นาคา เออีเค ลาร์นาคา (CYPD1-2)
? - ?
? - ?
21:30
 
(GERD2-16) มักเดเบิร์ก มักเดเบิร์ก
VS
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (GERD1-5)
? - ?
? - ?
21:30
 
(SERD1-8) ราสนิกีร์ ไนร์ ราสนิกีร์ ไนร์
VS
สลาสค์ วรอคลาวน์ สลาสค์ วรอคลาวน์ (POLPR-13)
? - ?
? - ?
21:30
 
(SUID1-5) เอฟซี ธูน เอฟซี ธูน
VS
สเตด โลซาน อูชชี สเตด โลซาน อูชชี (SUID1-7)
? - ?
? - ?
21:30
 
(AUTD2-5) ซังค์ พอลเท่น ซังค์ พอลเท่น
VS
ทีเอสวี  ฮาร์ทเบิร์ก ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก (AUTD1-11)
? - ?
? - ?
22:00
 
(AUTD1-7) แอลเอเอสเค ลินซ์ แอลเอเอสเค ลินซ์
VS
ราปิด บูคาเรสต์ ราปิด บูคาเรสต์ (ROMD1-9)
? - ?
? - ?
22:00
 
(CZED1-6) เบอโน่ เบอโน่
VS
สโลวาน บราติสลาวา สโลวาน บราติสลาวา (SVKD1-1)
? - ?
? - ?
22:00
 
(BULD1-12) โลโคโมทีฟ โซเฟีย โลโคโมทีฟ โซเฟีย
VS
เซ็บเทมฟริ โซเฟีย เซ็บเทมฟริ โซเฟีย (BULD2-1)
? - ?
? - ?
22:00
 
TuS Bersenbruck 
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน)
? - ?
? - ?
22:00
 
(BULD2-3) เอฟซี ฮีบาร์ เอฟซี ฮีบาร์
VS
วิโตชา บิสตริต้า วิโตชา บิสตริต้า
? - ?
? - ?
22:00
 
(POLD1-3) โกลนิค เลชน่า โกลนิค เลชน่า
VS
ซีเอส โวลุนทารี ซีเอส โวลุนทารี (ROMD1-6)
? - ?
? - ?
22:00
 
VV Hugozad 
VS
เอ็มเมน เอ็มเมน (HOLD1-18)
? - ?
? - ?
22:00
 
(BULD2-9) เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ 
VS
เฮชเอ็นเคซิเบนิค เฮชเอ็นเคซิเบนิค (CROD1-7)
? - ?
? - ?
22:00
 
(FRAD2-3) เอเจ โอแซร์ เอเจ โอแซร์
VS
เกรอน็อบล์ เกรอน็อบล์ (FRAD2-15)
? - ?
? - ?
22:00
 
ดีเจเค เจเบนบัช ดีเจเค เจเบนบัช
VS
เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส (GERD3-18)
? - ?
? - ?
22:00
 
Madese Boys 
VS
เอ็นเอซี เบรด้า เอ็นเอซี เบรด้า (HOLD2-8)
? - ?
? - ?
22:00
 
(ROMD1-4) ฟารูล คอนสแตนต้า ฟารูล คอนสแตนต้า
VS
เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ (ROMD2-7)
? - ?
? - ?
22:00
 
(BELD1-1) เวสเตอร์โล เวสเตอร์โล
VS
มัคคาบี้เทลอาวีฟ มัคคาบี้เทลอาวีฟ (ISRD1-3)
? - ?
? - ?
22:30
 
(GERD3-4) แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
VS
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก
? - ?
? - ?
22:30
 
แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ แอสโทเรีย  วอลล์ดอร์ฟ
VS
ฮอฟเฟนไฮม์ ฮอฟเฟนไฮม์ (GERD1-9)
? - ?
? - ?
22:30
 
(AUTD2-3) คัพเฟ่นเบิร์ก คัพเฟ่นเบิร์ก
VS
ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส (HUND2E-6)
? - ?
? - ?
22:30
 
(BULD1-11) พีริน บลากอเยฟกราด พีริน บลากอเยฟกราด
VS
เบลาสิต้า เปทริท เบลาสิต้า เปทริท
? - ?
? - ?
22:30
 
(BULD1-4) เชอร์โน มอร์วาร์น่า เชอร์โน มอร์วาร์น่า
VS
FC Dobrudzha FC Dobrudzha (BULD2-13)
? - ?
? - ?
22:30
 
(AUTD1-4) สตวร์มกราซ สตวร์มกราซ
VS
เอฟซี  เบลอ เวส ลินซ์ เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ (AUTD2-12)
? - ?
? - ?
23:00
 
(AUSD3WT-1) เอสซี ชวาส เอสซี ชวาส
VS
โบโตซานี่ โบโตซานี่ (ROMD1-7)
? - ?
? - ?
23:00
 
(SVKD2-1) สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า
VS
ซลาเต้ โมราฟเซ่ ซลาเต้ โมราฟเซ่ (SVKD1-11)
? - ?
? - ?
23:00
 
(FRAD2-1) ตูลูส ตูลูส
VS
นีมส์ นีมส์ (FRAD2-9)
? - ?
? - ?
23:00
 
(BULD1-9) ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย
VS
อโปเอล นิโคเซีย อโปเอล นิโคเซีย (CYPD1-3)
? - ?
? - ?
23:00
 
(LUXD1-2) ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03
VS
Seraing United Seraing United (BELD1-18)
? - ?
? - ?
23:00
 
Wadegesi Heim 
VS
 FC Basara Mainz
? - ?
? - ?
23:00
 
(BULD2-4) อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว
VS
สปาร์ตัก เพลเวน สปาร์ตัก เพลเวน
? - ?
? - ?
23:00
 
(SLOD2-14) เอ็นดี เบลตินซี เอ็นดี เบลตินซี
VS
เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ (SLOD2-3)
? - ?
? - ?
23:00
 
(CZED1-16) เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905
VS
คราโคเวีย คราคอฟ คราโคเวีย คราคอฟ (POLPR-2)
? - ?
? - ?
23:00
 
(SERD1-12) โคลูบารา โคลูบารา
VS
เอฟเค  เซลเยซนิการ์ เอฟเค เซลเยซนิการ์ (BOSPL-7)
? - ?
? - ?
23:00
 
(BOSPL-6) Posusje Posusje
VS
 FK Igman Konjic (BOSPL-10)
? - ?
? - ?
23:00
 
(RUSPR-8) เอฟเค รอสตอฟ เอฟเค รอสตอฟ
VS
 FK Kuban Kholding (RUSD2S-6)
? - ?
? - ?
23:30
 
เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์
VS
ซาบรุคเค่น ซาบรุคเค่น (GERD3-3)
? - ?
? - ?
23:30
 
(CROD1-4) สลาเวน โคปริฟนิก้า สลาเวน โคปริฟนิก้า
VS
ซาเลเกอเซ็ก ทีอี ซาเลเกอเซ็ก ทีอี (HUND1-8)
? - ?
? - ?
23:45
 
(SUISl-4) เซอร์เวตต์ เซอร์เวตต์
VS
เนอชาแตล ซามักซ์ เนอชาแตล ซามักซ์ (SUID1-6)
? - ?
? - ?
00:00
 
(HOLD1-4) อูเทร็คท์ อูเทร็คท์
VS
ควีนส์ ปาร์ค ควีนส์ ปาร์ค (SCOL1-4)
? - ?
? - ?
00:00
 
(MOLD1-7) ซิมบรู ชิซินู ซิมบรู ชิซินู
VS
สเตอัว บูคาเรสต์ สเตอัว บูคาเรสต์ (ROMD1-2)
? - ?
? - ?
00:00
 
(SUISl-10) เอฟซี ซิยง เอฟซี ซิยง
VS
ดินาโม เคียฟ ดินาโม เคียฟ (UKRD1-2)
? - ?
? - ?
00:00
 
(HOLD1-15) โก อเฮด อีเกิ้ลส์ โก อเฮด อีเกิ้ลส์
VS
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ (CROD1-9)
? - ?
? - ?
00:00
 
(BULD1-3) โบเตฟ พล็อฟดิฟ โบเตฟ พล็อฟดิฟ
VS
 Yantra Gabrovo (BULD2-14)
? - ?
? - ?
00:30
 
(ENGCS-5) อ็อกฟอร์ด ซิติ้ อ็อกฟอร์ด ซิติ้
VS
อ็อกซ์ฟอร์ด อ็อกซ์ฟอร์ด (ENGL1-18)
? - ?
? - ?
00:30
 
(BELD2-8) รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน
VS
โฟล่า เอสซ์ โฟล่า เอสซ์ (LUXD1-3)
? - ?
? - ?

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
 
(12) ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์
 -1.25 
เบรย์ดาบลิค เบรย์ดาบลิค (1)
? - ?
? - ?

โปรแกรมบอล เวียดนาม ดิวิชั่น 1 โปรแกรมบอล เวียดนาม ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:00
 
(1) ไฮฟอง เอฟซี ไฮฟอง  เอฟซี
 -0.75 
ไซ่ ง่อน  เอฟซี ไซ่ ง่อน เอฟซี (12)
? - ?
? - ?
18:00
 
(5) บินห์ดินห์ บินห์ดินห์
 -10 
ฮอง อันห์ ยาลาย ฮอง อันห์ ยาลาย (9)
? - ?
? - ?
19:15
 
(8) โฮจิมินห์ซิตี้ โฮจิมินห์ซิตี้
 -0.25 
ทันห์ เฮาห์  เอฟซี ทันห์ เฮาห์ เอฟซี (7)
? - ?
? - ?

โปรแกรมบอล คาซัคสถานพรีเมียร์ลีก โปรแกรมบอล คาซัคสถานพรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:00
 
(3) ออร์ดาบาซี่ย์ ออร์ดาบาซี่ย์
VS
เอฟเค คัสไป เอฟเค คัสไป (6)
? - ?
? - ?
19:00
 
(10) เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า เอฟซี  ชัคเตอร์ คารากันด้า
 -10 
อัคโตเบ อัคโตเบ (4)
? - ?
? - ?
21:00
 
(7) เอฟเค อะตีราอู เอฟเค อะตีราอู
 -0.25 
เอฟเค  ทารัซ เอฟเค ทารัซ (5)
? - ?
? - ?

โปรแกรมบอล มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก โปรแกรมบอล มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:00
 
(10) มะละกา มะละกา
 -1.75 
ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม (1)
? - ?
? - ?

ดูราคาบอล ผลบอลล่าสุด เช็คผลบอล ตารางบอลแมนยู ตารางบอลลิเวอร์พูล ตารางบอลพรีเมียร์ลีก ตารางบอลลาลีกา สเปน ตารางบอลกัลโช่ เซเรียอา อิตาลี ตารางบอลบุนเดสลีกา เยอรมัน ตารางบอลไทย ตารางบอลลีกเอิง ฝรั่งเศส ตารางบอลทุกลีก


top