บ้านบอล ราคาบอล เรตบอล แฮนดิแคปล่าสุด อัตราต่อรอง ราคาบอลไหล ราคาบอลวันนี้ สถิติบอล H2H โปรแกรมบอลล่วงหน้า ตารางบอลล่วงหน้า ตารางบอลล่าสุด ผลบอลวันนี้ บอลวันนี้ บอลคืนนี้ ฟุตบอลวันนี้ ตารางถ่ายทอดสด โปรแกรมถ่ายทอดสด โปรแกรมบอล โปรแกรมฟุตบอล ตารางบอล บอลวันนี้ ตารางถ่ายทอดสดฟุตบอล โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล ราคาบอลวันนี้ โปรแกรมบอลพร้อมราคาบอล รายงานผลบอลสด สกอร์บอลครึ่งแรกครึ่งหลัง ผลบอลหลังจบเกม โปรแกรมบอลแมนยู โปรแกรมบอลวันพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรีเมียร์ลีกวันนี้ ตารางบอล lockpol พรุ่งนี้ โปรแกรมบอลวัน พรุ่งนี้ thscore
บอลวันนี้ โปรแกรมบอล ตารางบอลทุกลีก
โปรแกรมบอล ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
2(KAZPR-4) โทบอล คอสตาเนย์
-0.75
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (HUND1-1)3
0 - 0
0 - 0
23:00
2(FIND1-2) เอชเจเค เฮลซิงกิ
-1.25
ริกาสฟุทโบลา สโกลา (LATD1-2)
3
1 - 0
1 - 0
23:00
(NORD1-6) โบโด กลิมท์
-2.25
เคไอ แคร๊กสวิก (FARD1-1)
1
2 - 0
3 - 0
00:30
12(LUXD1-1) เอฟ 91 ดูเดแล็งก์
-1
เอสเค ติรานา (ALBD1-1)
31
0 - 0
1 - 0
01:00
4(BOSPL-4) เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์
-0.5
เชอร์ริฟ ติราสโพล (MOLD1-1)4
0 - 0
0 - 0
01:15
2(SLOD1-3) มาริบอร์
-0.5
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค (BLRD1-6)
1
0 - 0
0 - 0
01:30
2(SVKD1-1) สโลวาน บราติสลาวา
-0.75
ดินาโม บาตูมี (GEOD1-1)
61
0 - 0
0 - 0
โปรแกรมบอล อาเซียนฟุตบอลหญิงแชมเปียนชิพ
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
15:00
1(43) ไทย(ญ)
-0.5
ออสเตรเลีย(ญ) (12)
1 - 2
2 - 2
18:00
1(95) อินโดนีเซีย (ญ)
-0.25
มาเลเซีย (ญ) (85)
0 - 0
1 - 1
18:00
(53) ฟิลิปปินส์ (ญ)
-4.5
สิงคโปร์ (ญ) (132)
1
4 - 0
7 - 0
โปรแกรมบอล AFF U-19 Youth Championship
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
15:00
(A5) ฟิลิปปินส์ (ยู19)
-1.25
เมียนมาร์(ยู 19) (A4) (N)1
1 - 3
1 - 3
17:00
(A6) บรูไนดารุซซาลาม(ยู 19)
-6.5
เวียดนาม (ยู19) (A3) (N)1
0 - 2
0 - 4
20:00
(A2) อินโดนีเซีย (ยู19)
-0.25
ไทย(ยู19) (A1)
0 - 0
0 - 0
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:00
1(2) โมลด์
-1.75
เอฟเค เจิร์ฟ (15)
1
0 - 0
1 - 1
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:30
4(3) อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล
-0.5
กนิสตัน เฮลซิงกิ (4)
1
0 - 1
0 - 2
22:30
3(9) เอ็มพี มิคเคลลี่
-1
PIF Parainen (11)
1
2 - 0
2 - 3
22:30
4(12) พีเค-35 วานตา
-0.25
เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ (5)
2
2 - 0
2 - 0
22:30
1(8) ยาโร
-0.75
พีอีพีโอ ลัพพีรันตา (10)
2
1 - 0
3 - 0
22:30
1(6) เคพีวี คอคคูล่า
-0.75
เจเอพีเอส (7)
2
1 - 0
1 - 0
โปรแกรมบอล คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีบี
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
07:30
(10) เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่
-0.25
บัสควอ เอฟซี (9)
1
0 - 0
1 - 0
โปรแกรมบอล เจลีก ดิวิชัน 1
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:00
1(8) เอฟซี โตเกียว
-0.5
คอนซาโดล ซัปโปโร (10)
3
2 - 0
3 - 0
17:00
(16) จูบิโล อิวาตะ
-10
อวิสปา ฟูกูโอกะ (14)
1
0 - 0
0 - 1
17:00
(2) คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
-0.75
เซเรโซ โอซาก้า (5)
1
1 - 1
3 - 3
17:00
1(6) คาชิว่า เรย์โซล
-0.25
นาโกย่า แกรมปัส เอต (12)
3
0 - 1
0 - 1
17:00
13(15) โชนัน เบลมาเร่
-0.25
กัมบะ โอซาก้า (13)
1 - 0
1 - 0
17:00
(18) วิสเซล โกเบ
-0.5
ชิมิสุ เอส-พัลส์ (17)
1 - 0
2 - 1
17:00
2(1) โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
-0.25
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า (4)
2
1 - 0
3 - 0
17:30
(11) อูราวะ เรด ไดมอนส์
-0.75
เกียวโต แซงก้า (9)
2
1 - 0
2 - 2
โปรแกรมบอล เจลีก ดิวิชัน 2
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
16:00
13(19) กรุลล่า โมริโอกะ
-0.25
เอฟซี เรียวเคียว (22)
1
0 - 1
0 - 1
17:00
1(2) อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
-0.5
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา (8)
1
1 - 1
1 - 2
17:00
(13) ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี
-0.25
เธสปา คูซัทสึ (20)
1
2 - 0
2 - 1
17:00
1(9) โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ
-10
โตกุชิม่า วอร์ทิส (12)
1
0 - 1
1 - 1
17:00
2(6) มาชิดา เซลเวีย
-0.25
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค (14)
1
2 - 0
2 - 3
17:00
1(5) ฟาเจียโน โอคายามา
-0.5
โอมิยะ อาร์ดิย่า (21)
3
1 - 0
4 - 2
17:00
1(16) รีโนฟา ยามากูชิ
-0.25
โออิตะ ตรินิต้า (7)
0 - 0
0 - 0
17:00
1(17) โทชิกิ เอสซี
-0.25
โตเกียวเวอร์ดี้ (11)2
0 - 0
0 - 1
17:00
1(3) เวกัลตา เซนได
-0.25
เวนท์ฟอเรท โกฟุ (15)
1
2 - 0
3 - 0
17:00
(4) วี-วาเรน นากาซากิ
-0.25
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ (10)
1
1 - 1
1 - 1
17:00
(1) โยโกฮามา เอฟซี
-1
บรัวบริทอากีต้า (18)
1
0 - 0
1 - 1
โปรแกรมบอล ไชนีสซูเปอร์ลีก
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:30
15(B-5) เจ้อเจียง กรีนทาวน์
-0.5
ต้าเหลียน อาเออร์บิน (B-4)
(N)1
1 - 0
2 - 0
18:30
2(B-3) ชางชุน ย่าไท่
-0.5
ซานตง ลู่เนิ่ง (B-1) (N)2
1 - 1
1 - 2
โปรแกรมบอล เค-ลีก
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:00
13(11) ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์
-10
แดกู เอฟซี (6)
0 - 1
1 - 1
17:00
1(5) อินชอนยูไนเต็ด
-0.25
ซูวอน ซิตี้ (9)
0 - 0
0 - 1
17:30
2(7) เอฟซี โซล
-0.25
ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ (2)
0 - 0
0 - 1
โปรแกรมบอล กระชับมิตร (สโมสร)
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
14:30
2(ROMD1-2) ฟารูล คอนสแตนต้า
-10
ปิโตรลูล โปรเอสติ (ROMD2-1)
2
0 - 1
1 - 2
14:45
(ROMD2-8) กลอเรีย บูซัว
VS
เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย (ROMD2-6)2
0 - 2
0 - 2
15:00
(RUSD2CA-7) ซาเทิร์นมอสโก
VS
ซนามย่า ทรูด้า (RUSD2WB-10)
2 - 0
2 - 2
15:00
1ETO Gyori FC
VS
เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน (SVKD2-7)
1
1 - 0
2 - 1
15:30
(HUND2E-1) วาซาส
-0.75
เคเอฟซี โคมาร์โน (SVKD2-4)
1 - 0
4 - 1
15:30
(CZED2-11) เอสเค ปรอสเตียยอฟ
-1.25
เอสซี ซนอย์โม
2
0 - 0
1 - 0
16:00
(CZED1-2) สโลวาน ลิเบอเรช
-1
ดูก้า ปรากซ์ (CZED2-9)
1 - 0
1 - 1
16:00
(CZED1-7) ซิกม่า โอโลมุช
-1
วิโซซิน่า จิคลาวา (CZED2-7)
1 - 0
3 - 0
16:00
1(HUND1-8) ซาเลเกอเซ็ก ทีอี
VS
สลาสค์ วรอคลาวน์ (POLPR-13)
2 - 1
2 - 3
16:00
(CZED2-6) เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ
VS
วิคตอเรีย ซิซคอฟ
1
0 - 1
1 - 1
16:00
(POLD2-5) จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย
VS
โอปาว่า (CZED2-3)
? - ?
? - ?
16:00
1(CZED1-3) มลาด้า โบเลสลาฟ
-1.25
ปาร์ดูบีตเซ (CZED1-14)
3 - 0
4 - 0
16:00
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน
VS
III. เครูเลติ ทียูอี (HUND2E-20)1
0 - 0
3 - 0
16:00
2(POLD2-13) โปกอน ซีดล์เซ
VS
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ (POLD2-4)
1
0 - 2
2 - 5
16:00
1โอปาว่า
-0.75
จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย1
1 - 0
3 - 0
16:00
ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่
VS
สปอร์ติ้ง บราก้า (PORD1-4)
1 - 3
2 - 6
17:30
1(HOLD2-13) AZ อัลค์มาร์(เยาวชน)
VS
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) (HOLD3-5)
2 - 0
4 - 0
20:00
(ENGLCH-22) บริสตอล ซิตี้
VS
เชลแน่ม ทาวน์ (ENGL1-19)
0 - 0
2 - 0
20:00
(RUSD1-16) โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน
VS
อาร์เซน่อล ตูล่า (RUSPR-16)
1 - 0
1 - 0
21:00
เมเชเลน
VS
โก อเฮด อีเกิ้ลส์
? - ?
? - ?
22:00
คาซิงบาร์ซิคา
-2
มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ (HUND1-10)
1 - 0
1 - 1
22:00
(HUND2E-15) Szentlorinc SE
VS
เซคซาร์ด ยูเอฟซี
0 - 0
2 - 1
22:00
(HUND2E-3) ดิออสกียอร์ วีทีเค
VS
ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา (SVKD2-2)
? - ?
? - ?
22:00
(CZED1-8) ฟาสตาฟ ซลิน
-1.5
ไวสคอป (CZED2-12)
2 - 0
3 - 0
22:00
(CZED2-4) เอสเค ลิเซน
-1.25
บานิค ออสตราว่า (CZED1-10)
0 - 2
0 - 2
22:00
(ROMD1-1) สเตอัว บูคาเรสต์
-1.25
ดาเชีย มิโอวินี่ (ROMD1-9)
1 - 0
1 - 0
22:00
เอฟเอสวีออปติกราทโนว์
-1.75
เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 (GERRegNE-7)
0 - 1
1 - 5
22:00
(BELD1-17) อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน
-1
เบียรส์ชอทวิลริค (BELD1-18)
2 - 1
2 - 1
22:00
(CZED1-5) สปาร์ตาปราก
-0.25
ริเยก้า (CROD1-6)
0 - 0
2 - 0
22:00
(POLD1-1) วิสล่า คราคอฟ
-0.25
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ISRD1-2)
1 - 0
1 - 0
22:00
(BULD2-15) เอฟซี โซโสโพล
VS
เชอร์โนโมเร็ตส์ เบอร์กาส
2 - 0
3 - 0
22:00
(POLD1-6) ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา
-1
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
5 - 0
9 - 0
22:00
(SLOD1-1) เอ็นดี กอริก้า
VS
สลาสค์ วรอคลาวน์ (POLPR-13)
1 - 0
1 - 1
22:00
(FRAD2-6) แก็งก็อง
-1.5
อาวรองเช่ (FRAD3-12)
1 - 0
3 - 0
22:15
(HOLD1-4) อูเทร็คท์
VS
ราซิ่ง เกงค์ (BELD1-5)
1 - 1
1 - 2
22:15
(RUSD1-12) ยูโรเซ คราสโนดาร์
VS
เอสเคเอ รอสตอฟ (RUSD2S-2)
1 - 0
2 - 0
22:30
(GERD2-7) กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
-0.75
อิงโกลสตัดท์ (GERD3-14)
2 - 0
3 - 1
22:30
(GERRegNE-5) คาร์ล ไซส์ เยน่า
VS
Schott Jena
0 - 0
1 - 0
22:30
(AUTD2-5) ซังค์ พอลเท่น
VS
วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ (HUND1-3)
0 - 2
0 - 4
22:30
(GERD2-1) ชาลเก้ 04
-1.75
เอสซี เวิร์ล (GERD3-15)
0 - 0
1 - 0
22:30
(CROD1-4) สลาเวน โคปริฟนิก้า
-10
อาริส ลิมาสซอล (CYPD1-5)
0 - 2
4 - 2
22:45
สปาร์ตัก เพลเวน
VS
เอฟซี ดูนาฟ รูส
0 - 1
2 - 1
23:00
(ROMD1-11) ซีเอส คราอิโอว่า
-0.75
อัล-ดูฮาอิล (QATD1-2)
1 - 0
1 - 1
23:00
(AUSD3WT-7) SC Imst
VS
อัลเมเร่ ซิตี้ (HOLD2-14)
1 - 3
2 - 6
23:00
(HOLD1-14) ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
-1
โบคุ่ม (GERD1-13)
1 - 0
1 - 1
23:00
(HUND1-6) ปาคซิ เซ
VS
ซเซจ เอเค (HUND2E-4)
2 - 0
2 - 2
23:00
(SUID2PR-4) สตาเด้ นยอนเนียส
VS
ลัวซานนี สปอร์ท (SUISl-10)
? - ?
? - ?
23:00
(GERD2-12) ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์
-1
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (GERD1-5)
0 - 0
1 - 0
23:00
Sokol Dolna Zdana
-0.75
เทรนซิน (SVKD1-8)
1 - 3
3 - 4
23:00
(FRAD1-3) โมนาโก
-0.75
ออสเตรียเวียนนา (AUTD1-1)
2 - 2
2 - 2
23:00
(POLPR-16) วอร์ต้า พอซแนน
-1
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช (POLD1-16)
2 - 1
4 - 2
23:00
ฟอร์ซไฮม์
VS
SGV ไฟร์เบิร์ก
1 - 2
2 - 3
23:00
(AUSD3WT-3) Worgl Obi SV
VS
แซงต์ ทรุยด็อง (BELD1-8)
0 - 2
0 - 6
23:00
(HUND1-9) บูดาเปสต์ ฮอนเวด
VS
เอ็นเค นาฟต้า (SLOD2-2)
3 - 0
4 - 0
23:00
(SERD1-15) เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค
VS
เอฟเคสวิเจซด้า
2 - 0
2 - 1
23:00
กีไอร์มอต เอสอี
-0.25
Raca Bratislava
1 - 0
2 - 1
23:30
(GERD3-1) ทีเอสวี 1860 มิวนิค
VS
แอลเอเอสเค ลินซ์ (AUTD1-7)
0 - 0
1 - 1
23:30
(AUTD2-1) กราเซอร์ เอเค
-1.75
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ (AUTD1-9)
1 - 1
2 - 1
23:30
1(AUSD3E-8) เวียเนอร์ วิคตอเรีย
VS
เซลติก (SCOPR-1)
0 - 6
0 - 7
23:30
(GERRegB-3) แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น
VS
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) (GERD3-10)
1 - 0
1 - 2
23:30
แซงต์ กิลลุส
VS
เรซซิ่ง ยูเนียน
? - ?
? - ?
23:30
(LUXD1-7) เรซซิ่ง ยูเนียน
VS
แซงต์ กิลลุส (BELD1-14)
2 - 0
2 - 2
23:30
(GERRegNE-17) บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก
VS
FC Blau-Weiss Leipzig
? - ?
? - ?
23:30
SVG Bleiburg
VS
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม (AUSD3C-5)
1 - 0
2 - 1
23:30
1(SLOD2-1) NK Primorje
-0.5
ทาบอร์เซซานา (SLOD1-9)1
0 - 0
1 - 0
00:00
1(HOLD1-1) อาแซด อัลค์มาร์
-0.25
PAOK ซาโลนิก้า (GRED1-2)
1 - 2
2 - 2
00:00
(BELFAD-6) Patro Eisden
-2
วิลเล่ม ทเว (HOLD1-17)
1 - 1
1 - 2
00:00
(AUTD2-15) เอฟซี ไลเฟริ่ง
VS
เอสวี โกรดิก (AUSD3WS-8)
0 - 0
2 - 0
00:00
3เอสวี ซอนส์เบ็ก
VS
เอสเฟา สแตรเลน1
2 - 1
2 - 2
00:00
ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น)
VS
SV Ramlingen Ehlershausen
2 - 1
3 - 3
00:00
2ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน)
VS
ทีวีดี เฟลเบิร์ท1
3 - 0
6 - 0
00:00
ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน)
VS
ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท
1 - 0
2 - 1
00:00
วัตเทินไชด์ 09
VS
TUS Bovinghausen 043
0 - 1
0 - 1
00:00
(AUSD3WV-7) ดอร์นบิร์น เอสวี
VS
ออสเตรีย ลัสเตนัว (AUTD1-5)
0 - 1
0 - 5
00:00
(PORD1-6) วิตอเรีย กิมาไรส์
VS
โทรเฟนเซ่ (PORD2-13)
3 - 0
4 - 1
00:00
อาร์บีซี รูเซนดาล
VS
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น (HOLD2-3)
0 - 1
0 - 6
00:30
RKSV Nuenen
VS
เฮลมอนด์ สปอร์ต (HOLD2-20)
0 - 0
0 - 2
00:30
SV Donaustauf
VS
เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค (GERD3-13)
? - ?
? - ?
00:30
(HOLD3-1) Katwijk
VS
พีอีซี ซโวลล์ (HOLD1-18)
2 - 0
2 - 1
00:30
(LUXD1-8) จิวเนสเซ่
VS
Swift Hesperange (LUXD1-4)
? - ?
? - ?
00:30
บาด วิลเบล
VS
FC 1906 Erlensee
0 - 0
0 - 0
00:30
2Viktoria Griesheim
VS
SV Niedernhausen1
1 - 0
3 - 0
01:00
(ENGCS-18) บาธ ซิตี้
-1
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ENGL2-9)
1 - 1
1 - 3
01:00
เรอัล โนโรสเต้
VS
Nova Venecia FC
? - ?
? - ?
01:30
เคนดัล ทาวน์
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด (ENGL2-11)
0 - 5
0 - 9
01:30
(SCOHL-4) โบรร่า เรนเจอร์ส
VS
รอสส์ เคาน์ตี้ (SCOPR-5)
0 - 2
1 - 4
01:30
Kidsgrove Athletic
VS
ครูว์
0 - 3
0 - 6
01:45
(SCOHL-3) เบรซิน ซิตี้
-2.25
อเบอร์ดีน (SCOPR-9)
0 - 3
1 - 7
01:45
(SCOL2-9) เอลจิน ซิตี้
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ยู 20)
0 - 0
0 - 4
06:00
Christos FC (W)
VS
Eagle FC (W)
? - ?
? - ?
โปรแกรมบอล โกปาลิเบร์ตาโดเรส
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
05:15
(ARGD1-24) โคลอน เดอ ซานตา เฟ่
-0.5
ทัลเลเรส กอร์โดบา (ARGD1-22)
? - ?
? - ?
05:15
(BRAD1-1) พัลไมรัส
-1.75
เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ (PARD1a-2)
? - ?
? - ?
07:30
2(BRAD1-8) ฟลาเมงโก
-1
ดิปอร์เทส โตลิม่า (COLD1c-9)
1
2 - 0
7 - 1
07:30
3(ARGD1-12) ริเวอร์เพลท
-0.75
เบเลซ ซาร์สฟิลด์ (ARGD1-23)
2
0 - 0
0 - 0
โปรแกรมบอล South Africa Confederations Cup
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:00
(179) มอริเชียส
-0.75
ซวาซิแลนด์ (144)
0 - 1
0 - 3
22:00
1(146) เลโซโท
-0.5
มาลาวี (121)1
1 - 0
2 - 1
ดูราคาบอล ผลบอลล่าสุด เช็คผลบอล ตารางบอลแมนยู ตารางบอลลิเวอร์พูล ตารางบอลพรีเมียร์ลีก ตารางบอลลาลีกา สเปน ตารางบอลกัลโช่ เซเรียอา อิตาลี ตารางบอลบุนเดสลีกา เยอรมัน ตารางบอลไทย ตารางบอลลีกเอิง ฝรั่งเศส ตารางบอลทุกลีก
▲
top
Share
facebook
line