บ้านบอล ราคาบอล เรตบอล แฮนดิแคปล่าสุด อัตราต่อรอง ราคาบอลไหล ราคาบอลวันนี้ สถิติบอล H2H โปรแกรมบอลล่วงหน้า ตารางบอลล่วงหน้า ตารางบอลล่าสุด ผลบอลวันนี้ บอลวันนี้ บอลคืนนี้ ฟุตบอลวันนี้ ตารางถ่ายทอดสด โปรแกรมถ่ายทอดสด โปรแกรมบอล โปรแกรมฟุตบอล ตารางบอล บอลวันนี้ ตารางถ่ายทอดสดฟุตบอล โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล ราคาบอลวันนี้ โปรแกรมบอลพร้อมราคาบอล รายงานผลบอลสด สกอร์บอลครึ่งแรกครึ่งหลัง ผลบอลหลังจบเกม โปรแกรมบอลแมนยู โปรแกรมบอลวันพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรีเมียร์ลีกวันนี้ ตารางบอล lockpol พรุ่งนี้ โปรแกรมบอลวัน พรุ่งนี้ thscore

banner

บอลวันนี้ โปรแกรมบอล ตารางบอลทุกลีก

 โปรแกรมบอล กระชับมิตรทีมชาติ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:00
 
(152) บอตสวานา ( ญ ) 
VS
 ยูกันดา ( ญ ) (156)
? - ?
? - ?
20:00
FT
สหรัฐอเมริกา(ญ) ยู23 สหรัฐอเมริกา(ญ) ยู23
VS
 อินเดีย (ญ) (56)
1 - 1
4 - 1
21:00
FT
(67) ตุรกี (ญ) 
 -1.5 
 อาเซอร์ไบจาน (ญ) (81)
0 - 0
2 - 0
21:00
FT
(99) หมู่เกาะแฟโร(ญ) 
VS
 อันดอร์รา (ญ) (173)
-
d - d
22:00
FT
(11) นอร์เวย์(ญ) นอร์เวย์(ญ)
 -1.5 
นิวซีแลนด์(ญ) นิวซีแลนด์(ญ) (22)
1 - 0
2 - 0
01:00
FT
(30) โปรตุเกส(ญ) 
 -3 
 กรีซ(ญ) (61)1
0 - 0
1 - 0
02:10
FT
11(3) ฝรั่งเศส(ญ) ฝรั่งเศส(ญ)
 -5 
แคเมอรูน (ญ) แคเมอรูน (ญ) (54)2
2 - 0
4 - 0
02:30
FT
(7) สเปน(ญ) สเปน(ญ)
 -2.25 
ออสเตรเลีย(ญ) ออสเตรเลีย(ญ) (12)2
1 - 0
7 - 0
03:00
 
(68) เอกวาดอร์ (ญ) เอกวาดอร์ (ญ)
VS
 ปานามา (ญ) (57)
? - ?
? - ?
05:30
 
(38) ชิลี (ญ) 
 -0.75 
 เวเนซุเอลา (ญ) (52)
? - ?
? - ?
06:00
 
(37) คอสตาริกา (ญ) คอสตาริกา (ญ)
 -1.5 
 เฮติ (ญ) (60)
? - ?
? - ?
06:45
 
(1) สหรัฐอเมริกา(ญ) สหรัฐอเมริกา(ญ)
 -4.75 
โคลัมเบีย(ญ) โคลัมเบีย(ญ) (28)
? - ?
? - ?
08:00
FT
1(26) เม็กซิโก (ญ) เม็กซิโก (ญ)
 -3.75 
 เปรู (ญ) (66)
1 - 1
5 - 1

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
2(14) เฮาเกซุนด์ เฮาเกซุนด์
 -0.5 
ไวกิ้ง เอฟเค ไวกิ้ง เอฟเค (3)31
1 - 2
4 - 2
23:00
FT
2(8) โรเซนบอร์ก โรเซนบอร์ก
 -1.25 
คริสเตียนซุนด์ บีเค คริสเตียนซุนด์ บีเค (16)4
2 - 1
3 - 1

โปรแกรมบอล บราซิล ซีรี่เอ โปรแกรมบอล บราซิล ซีรี่เอ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:30
FT
4(5) แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
 -0.25 
บรากันติโน้ บรากันติโน้ (8)1
3 - 0
4 - 2
05:00
 
(2) สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์
 -0.5 
ซานโตส ซานโตส (6)
? - ?
? - ?
05:00
 
(14) ฟลาเมงโก ฟลาเมงโก
 -1 
อเมริกา เอ็มจี อเมริกา เอ็มจี (15)
? - ?
? - ?
07:00
FT
(4) อัตเลติโก มิไนโร่ อัตเลติโก มิไนโร่
 -1 
ฟอร์ตาเลซ่า ฟอร์ตาเลซ่า (19)5
0 - 2
3 - 2

โปรแกรมบอล คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีบี โปรแกรมบอล คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีบี

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
1(9) คริคูม่า คริคูม่า
 -0.25 
วิลา โนวา วิลา โนวา (20)4
1 - 0
1 - 0
02:00
FT
2(3) บาเฮีย บีเอ บาเฮีย  บีเอ
 -0.75 
เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ (16)2
0 - 0
0 - 1
04:30
 
(5) สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่  พีอี
 -0.5 
บัสควอ เอฟซี บัสควอ เอฟซี (12)
? - ?
? - ?

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:30
FT
3(26) เดเฟนซา วาย จัสติเชีย เดเฟนซา วาย จัสติเชีย
 -0.25 
เบเลซ ซาร์สฟิลด์ เบเลซ ซาร์สฟิลด์ (20)3
0 - 0
1 - 1
01:30
FT
11(19) ทัลเลเรส กอร์โดบา ทัลเลเรส กอร์โดบา
 -0.25 
เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี (22)1
0 - 0
0 - 2
04:00
FT
1(16) โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ โคลอน เดอ ซานตา เฟ่
 -0.25 
ซีเอ ฮูราแคน ซีเอ ฮูราแคน (18)2
0 - 1
0 - 1
04:00
FT
2(7) เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
 -0.25 
นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ (2)3
0 - 0
0 - 2
06:30
 
(15) ริเวอร์เพลท ริเวอร์เพลท
 -1 
ลานุส ลานุส (17)
? - ?
? - ?

โปรแกรมบอล เมเจอร์ลีกซอกเกอร์ โปรแกรมบอล เมเจอร์ลีกซอกเกอร์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:00
FT
1(7) ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
 -0.75 
แคนซัส วิซาร์ดส์ แคนซัส วิซาร์ดส์ (13)
1 - 0
3 - 0
04:00
 
(14) ดีซี ยูไนเต็ด ดีซี ยูไนเต็ด
 -0.25 
แนชวิลล์  เอฟซี แนชวิลล์ เอฟซี (6)
? - ?
? - ?
06:30
 
(12) โตรอนโต้ เอฟซี โตรอนโต้ เอฟซี
 -0.25 
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด แอตแลนต้า ยูไนเต็ด (9)
? - ?
? - ?
06:30
 
(5) มอนทรีออล อิมแพ็ค มอนทรีออล อิมแพ็ค
 -0.75 
 Charlotte FC (8)
? - ?
? - ?
07:00
FT
3(10) อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ
 -0.25 
มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี (11)4
0 - 0
2 - 1
07:00
FT
4(10) ฮุสตัน ไดนาโม ฮุสตัน ไดนาโม
 -0.5 
ชิคาโก ไฟร์ ชิคาโก ไฟร์ (13)2
2 - 0
2 - 0
08:00
FT
3(3) Austin FC 
 -0.5 
เอฟซี ดัลลัส เอฟซี ดัลลัส (4)1
0 - 0
2 - 2
09:00
FT
(14) ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
 -10 
แอลเอ กาแลกซี่ แอลเอ กาแลกซี่ (6)
-
p - p
09:05
FT
1(2) รีล ซอลต์ เลค รีล ซอลต์ เลค
 -0.5 
โคลัมบัส ครูว์ โคลัมบัส ครูว์ (11)1
0 - 0
0 - 0
09:35
FT
1(12) พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
 -0.25 
โคโลราโด ราปิดส์ โคโลราโด ราปิดส์ (10)3
1 - 0
3 - 0

โปรแกรมบอล เจลีก ดิวิชัน 1 โปรแกรมบอล เจลีก ดิวิชัน 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
14:00
FT
1(1) โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
 -1 
คาชิว่า เรย์โซล คาชิว่า เรย์โซล (4)3
3 - 0
4 - 0
16:30
FT
1(12) อวิสปา ฟูกูโอกะ อวิสปา ฟูกูโอกะ
 -0.25 
ซานเฟรซเซ  ฮิโรชิม่า ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า (5)2
1 - 1
1 - 3
17:00
FT
2(3) คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
 -1.25 
จูบิโล อิวาตะ จูบิโล อิวาตะ (14)2
1 - 0
1 - 1

โปรแกรมบอล เจลีก ดิวิชัน 2 โปรแกรมบอล เจลีก ดิวิชัน 2

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
14:00
FT
2(3) เวกัลตา เซนได เวกัลตา เซนได
 -0.25 
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ มอนเตดิโอะ ยามากาตะ (7)1
0 - 1
1 - 1
16:00
FT
4(13) มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
 -0.25 
ฟาเจียโน โอคายามา ฟาเจียโน โอคายามา (4)
0 - 1
1 - 1
17:00
FT
1(9) โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ
 -10 
โออิตะ ตรินิต้า โออิตะ ตรินิต้า (12)1
1 - 1
1 - 2
17:00
FT
(5) วี-วาเรน นากาซากิ วี-วาเรน นากาซากิ
 -0.75 
บรัวบริทอากีต้า บรัวบริทอากีต้า (15)
0 - 0
0 - 0

โปรแกรมบอล ไชนีสซูเปอร์ลีก โปรแกรมบอล ไชนีสซูเปอร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
15:30
FT
2(A-5) ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี
 -1.25 
ปักกิ่ง กั๋วอัน ปักกิ่ง กั๋วอัน (A-1) (N)3
1 - 0
1 - 1
18:30
FT
2(A-4) เทียนจิน เทนด้า เทียนจิน เทนด้า
 -10 
เหมยโชวเคอเจีย เหมยโชวเคอเจีย (A-3) (N)3
1 - 0
1 - 0
18:30
FT
3(B-5) เจ้อเจียง กรีนทาวน์ เจ้อเจียง กรีนทาวน์
 -0.5 
ซานตง ลู่เนิ่ง ซานตง ลู่เนิ่ง (B-2) (N)2
0 - 0
2 - 0
18:30
FT
(C-3) หวูฮั่น ซอลล์ หวูฮั่น ซอลล์
 -1 
เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี (C-4) (N)1
0 - 1
1 - 2

โปรแกรมบอล เค-ลีก โปรแกรมบอล เค-ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
16:00
FT
2(2) ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์
 -0.5 
แดกู เอฟซี แดกู เอฟซี (6)2
0 - 0
1 - 1
17:00
FT
(9) ซูวอน ซิตี้ ซูวอน ซิตี้
 -10 
ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ (10)1
3 - 0
3 - 0
18:00
FT
2(7) เอฟซี โซล เอฟซี โซล
 -0.5 
อินชอนยูไนเต็ด อินชอนยูไนเต็ด (4)2
1 - 0
1 - 1

โปรแกรมบอล กระชับมิตร (สโมสร) โปรแกรมบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
15:00
FT
(BULD1-13) โบเตฟ วราตซา โบเตฟ วราตซา
VS
มินยอร์ เพอร์นิค มินยอร์ เพอร์นิค (BULD2-5)
0 - 1
2 - 1
15:00
FT
(FRAD1-3) โมนาโก โมนาโก
VS
เซอร์เคอร์ บรูซ เซอร์เคอร์ บรูซ (BELD1-10)
1 - 0
1 - 0
15:25
FT
(POLD1-4) เอลเคเอสลอดซ์ เอลเคเอสลอดซ์
VS
สเตล รุสซ์โซว สเตล รุสซ์โซว (POLD1-14)
0 - 0
0 - 1
15:30
FT
(AUTD2-1) ออสเตรีย ลัสเตนัว ออสเตรีย ลัสเตนัว
VS
เอฟซี  วิล 1900 เอฟซี วิล 1900 (SUID1-9)
0 - 1
0 - 4
15:30
FT
(SVKD2-5) เอฟเค โคซิค เอฟเค โคซิค
 -1 
สลาโว วีเซลัด สลาโว วีเซลัด (SVKD2-10)
1 - 0
2 - 0
15:30
FT
(ROMD1-11) ชินเดียทาร์โกวิสเต้ ชินเดียทาร์โกวิสเต้
VS
ดาเชีย มิโอวินี่ ดาเชีย มิโอวินี่ (ROMD1-13)
0 - 0
0 - 0
15:30
FT
(SVKD2-6) ฮูเมนเน่ ฮูเมนเน่
 -1 
ทาทราน ปรีซอฟ ทาทราน ปรีซอฟ
1 - 1
1 - 1
15:30
 
(SVKD2-4) เคเอฟซี โคมาร์โน เคเอฟซี โคมาร์โน
VS
Sokol Dolna Zdana Sokol Dolna Zdana
? - ?
? - ?
15:45
FT
5นากาเวิลด์ เอฟซี 
VS
เบือง เกต อังกอร์ เบือง เกต อังกอร์2
0 - 0
1 - 0
15:45
FT
Kirivong Sok Sen Chey 
VS
 สะเวย์ เรียง เอฟซี
0 - 4
1 - 4
16:00
FT
1(POLPR-14) จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
 -0.25 
วอร์ต้า พอซแนน วอร์ต้า พอซแนน (POLPR-16)2
0 - 0
1 - 0
16:00
FT
(HUND1-6) ปาคซิ เซ ปาคซิ เซ
 -1 
ซิโอฟอค เอฟซี ซิโอฟอค เอฟซี (HUND2E-5)
0 - 1
3 - 2
16:00
FT
(POLD1-7) รุช ซอร์ซอฟ รุช ซอร์ซอฟ
 -0.25 
ออดราออปอเล ออดราออปอเล (POLD1-9)
0 - 0
3 - 0
16:00
FT
1(POLD1-8) อาร์ก้า กดิเนีย อาร์ก้า กดิเนีย
 -2 
โอลิมเปีย ไอบรองก์ โอลิมเปีย ไอบรองก์ (POLD2-8)2
0 - 0
1 - 3
16:00
FT
(POLD1-5) ซาเกิลบี ซอสโนเวียค ซาเกิลบี ซอสโนเวียค
VS
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา (POLD1-6)
0 - 1
0 - 1
16:00
FT
1(CZED1-5) สปาร์ตาปราก สปาร์ตาปราก
 -1.75 
ดูก้า ปรากซ์ ดูก้า ปรากซ์ (CZED2-9)2
0 - 0
2 - 1
16:00
FT
(CZED1-11) เทปลิเซ่ เทปลิเซ่
 -2.5 
อัสติ นาดลาเบม อัสติ นาดลาเบม (CZED2-15)
2 - 0
2 - 0
16:00
FT
(SVKD1-6) เอ็มเอสเค ซิลิน่า เอ็มเอสเค  ซิลิน่า
 -0.25 
เอ็มเอฟเค  คาร์วีน่า เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (CZED1-16)
1 - 0
3 - 0
16:00
FT
1(CZED2-4) เอสเค ลิเซน เอสเค ลิเซน
VS
เอ็มเอฟเค สกาลิก้า เอ็มเอฟเค สกาลิก้า (SVKD2-3)
0 - 1
0 - 2
16:00
FT
(CZED1-4) สโลวัคโก้ สโลวัคโก้
 -1.25 
เทรนซิน เทรนซิน (SVKD1-8)2
1 - 0
2 - 0
16:00
FT
(HUND1-11) เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน
VS
 Dabas-Gyon FC
4 - 0
8 - 0
16:00
FT
เอเอสวี 13 เวียนนา 
 -4 
เฟริส เวียนนา  1894 เฟริส เวียนนา 1894 (AUSD3E-1)
0 - 1
0 - 5
16:00
FT
(POLPR-1) วิสล่า พล็อค วิสล่า พล็อค
VS
เลเชีย กอเดนซ์ เลเชีย กอเดนซ์ (POLPR-17)
3 - 2
3 - 6
16:00
FT
(HOLD2-17) ดอร์เดรชท์ ดอร์เดรชท์
VS
ลีแอร์ส ลีแอร์ส (BELD2-5)
2 - 1
2 - 4
16:10
FT
(CZED2-14) ทริเน็ค ทริเน็ค
 -10 
ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา (SVKD2-2)
0 - 1
0 - 3
16:30
FT
1(POLD1-1) วิสล่า คราคอฟ วิสล่า คราคอฟ
 -0.25 
สตอล เมียเลช สตอล เมียเลช (POLPR-11)1
0 - 0
2 - 0
17:00
FT
(POLD1-2) จีเคเอส คาโตวีตเซ จีเคเอส  คาโตวีตเซ
 -1 
เคเอส พอลโควิค เคเอส พอลโควิค (POLD2-2)21
0 - 0
1 - 0
17:00
FT
1(POLD1-18) เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา
 -0.75 
โคโรน่า คีลเซ่ โคโรน่า คีลเซ่ (POLPR-4)2
0 - 0
1 - 0
17:00
FT
3(POLPR-5) วิดซอว์ ลอดส์ วิดซอว์ ลอดส์
 -0.25 
จีเคเอส ทิคี จีเคเอส ทิคี (POLD1-12)
1 - 0
1 - 1
17:00
FT
(POLD1-3) โกลนิค เลชน่า โกลนิค เลชน่า
 -1.25 
โปกอน ซีดล์เซ โปกอน ซีดล์เซ (POLD2-13)1
3 - 2
3 - 2
17:00
FT
(POLD2-3) โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์
 -10 
 Radunia Stezyca (POLD2-18)
1 - 0
2 - 0
17:00
FT
(POLD2-17) สลาสค์วรอคลาวน์ 2 
 -0.25 
 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย (POLD2-5)
1 - 0
1 - 0
17:00
FT
(POLD1-10) โครบริ โกลกูฟว์ โครบริ โกลกูฟว์
VS
KP Calisia Kalisz KP Calisia Kalisz (POLD2-12)
0 - 0
0 - 0
17:00
FT
(CZED1-15) ฮราเดตส์กราลอเว ฮราเดตส์กราลอเว
 -1.25 
ไพรบราม ไพรบราม (CZED2-13) (N)
3 - 0
5 - 1
18:00
FT
(GERD3-16) เอสซี เวิร์ล เอสซี  เวิร์ล
VS
พาเดอร์บอร์น 07 พาเดอร์บอร์น 07 (GERD2-15)
1 - 2
2 - 2
18:00
FT
(GERRegW-3) Wuppertaler 
 -1.25 
โบคุ่ม โบคุ่ม (GERD1-13)1
0 - 1
0 - 2
18:00
FT
(GERRegNE-4) วีเอสจี อัลท์ไลนิค วีเอสจี อัลท์ไลนิค
VS
บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน  (เยาวชน) บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) (GERRegNE-8)2
1 - 0
1 - 1
18:00
FT
(SCOCH-6) ฮามิลตัน อคาเดมิคัล ฮามิลตัน อคาเดมิคัล
VS
 Larkhall Athletic
2 - 0
4 - 0
18:10
FT
(GERD2-4) ฮันโนเวอร์ 96 ฮันโนเวอร์ 96
VS
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก (GERD3-15)
2 - 1
5 - 2
18:30
FT
(CZED2-11) เอสเค ปรอสเตียยอฟ เอสเค ปรอสเตียยอฟ
VS
เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม (SVKD2-11)
1 - 0
3 - 0
18:30
 
(GERRegNE-7) เบอร์ลิเนอร์เอเค07 เบอร์ลิเนอร์เอเค07
VS
 เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน (GERRegNE-20)
? - ?
? - ?
18:30
FT
(GERD2-13) โฮลสไตน์ คีล โฮลสไตน์ คีล
VS
ซังค์ เพาลี ซังค์ เพาลี (GERD2-11)
1 - 0
2 - 0
19:00
FT
(DENSASL-8) อาร์ฮุส เอจีเอฟ อาร์ฮุส  เอจีเอฟ
VS
อัลบอร์ก อัลบอร์ก (DENSASL-4)
1 - 1
2 - 2
19:00
FT
1(DENSASL-2) มิดทิลแลนด์ มิดทิลแลนด์
 -0.75 
โอเดนเซ่ บีเค โอเดนเซ่ บีเค (DENSASL-9)
0 - 2
3 - 2
19:00
FT
โคฟ เรนเจอร์ โคฟ เรนเจอร์
 -0.5 
ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก (SCOCH-9)
0 - 1
0 - 2
19:00
FT
(GERRegB-7) เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น เอฟวี  อิลแลร์ทิสเซ่น
VS
 TSV Landsberg
4 - 0
6 - 1
19:00
FT
2วีเอฟอาร์ กราซิงค์ วีเอฟอาร์ กราซิงค์
VS
 เอฟซี ไพพินส์รีด (GERRegB-13)2
0 - 2
2 - 3
19:00
FT
(ENG-SCE-12) นีดแฮมมาร์เก็ต นีดแฮมมาร์เก็ต
VS
อิปสวิช ทาวน์ อิปสวิช ทาวน์ (ENGL1-6)
0 - 2
0 - 7
19:00
FT
1(CZED2-5) สปาร์ตาปราก 2 สปาร์ตาปราก 2
 -0.25 
เอ็มเอฟเค ชรูดิม เอ็มเอฟเค ชรูดิม (CZED2-10)1
0 - 2
0 - 3
19:00
 
(GERRegS-5) เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)
VS
ทียูเอสโคเบลนซ์ ทียูเอสโคเบลนซ์
? - ?
? - ?
19:00
FT
(GERD3-4) ทีเอสวี 1860 มิวนิค ทีเอสวี 1860 มิวนิค
 -10 
คาร์ลสรูห์ เอสซี คาร์ลสรูห์ เอสซี (GERD2-8)
3 - 0
4 - 0
19:00
 
(AUTD2-6) เอฟซี ไลเฟริ่ง เอฟซี ไลเฟริ่ง
VS
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา (AUTD2-10)
? - ?
? - ?
19:00
FT
(GERD3-12) เอสวี เม็พเพ่น เอสวี เม็พเพ่น
VS
ชาลเก้ 04 (เยาวชน) ชาลเก้ 04 (เยาวชน) (GERRegW-9)
0 - 0
0 - 1
19:00
FT
2(SCOL2-9) เอลจิน ซิตี้ เอลจิน ซิตี้
 -10 
เฟรเซอร์เบิร์ก เฟรเซอร์เบิร์ก (SCOHL-1)1
2 - 0
2 - 0
19:00
FT
(SVKD2-1) สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า
 -0.25 
เบอโน่ เบอโน่ (CZED2-1)
3 - 1
4 - 2
19:00
FT
(DENSASL-3) บรอนด์บี้ บรอนด์บี้
 -0.75 
ฮวิโดฟ  ไอเอฟ ฮวิโดฟ ไอเอฟ (DEND1-3)
0 - 0
1 - 1
19:00
FT
(GERRegB-1) เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์
VS
ไอทรัค แบมเบิร์ก ไอทรัค แบมเบิร์ก
1 - 0
4 - 0
19:00
FT
(SCOCH-8) อายร์ ยูไนเต็ด อายร์ ยูไนเต็ด
VS
สแตรนแรร์ สแตรนแรร์ (SCOL2-6)
1 - 0
2 - 1
19:00
 
เอเอสวี น็อยมาคท์ 
VS
เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) (GERRegB-11)
? - ?
? - ?
19:00
FT
(GERRegS-1) เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก เอสวี  เอลเวอร์เบริ์ก
VS
มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) (GERRegW-13)
1 - 0
2 - 1
19:00
FT
(SCOL1-3) มอนโทรส มอนโทรส
VS
ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด (SCOHL-6)
3 - 3
4 - 3
19:00
FT
(GERD2-16) มักเดเบิร์ก มักเดเบิร์ก
VS
บีเอฟซี วิคตอเรีย  1889 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 (GERD3-17)
1 - 1
2 - 1
19:00
FT
1(GERRegW-5) ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์
 -0.5 
 Bocholt FC2
0 - 0
0 - 1
19:00
 
(SERD1-4) บัซคา โทโพลา บัซคา โทโพลา
VS
เฮชเอ็นเคซิเบนิค เฮชเอ็นเคซิเบนิค (CROD1-7)
? - ?
? - ?
19:00
FT
1(POLD1-14) สเตล รุสซ์โซว สเตล รุสซ์โซว
VS
การ์บาเนียกราโกล การ์บาเนียกราโกล (POLD2-11)
1 - 0
1 - 4
19:00
FT
(WelshPR-1) เดอะ นิว เซนต์ส เดอะ นิว เซนต์ส
VS
แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี (ENG-NPR-5)
1 - 1
3 - 2
19:30
FT
กาโซวิก โอเรนเบิร์ก กาโซวิก โอเรนเบิร์ก
VS
ดินาโม ออโต ดินาโม ออโต (MOLD1-6)
1 - 0
2 - 2
19:30
FT
Rudersdal 
VS
ลิงบี้ ลิงบี้ (DEND1-2)
0 - 2
3 - 2
19:55
FT
(SCOL2-3) แอนนัน แอธเลติก แอนนัน แอธเลติก
 -1.25 
กรีน็อค มอร์ตัน กรีน็อค มอร์ตัน (SCOCH-7)
1 - 1
2 - 2
20:00
FT
(AUTD1-12) เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
 -0.5 
แซดเอ็นเคโอซีเยค แซดเอ็นเคโอซีเยค (CROD1-5)1
1 - 1
1 - 4
20:00
FT
BSG Wismut Gera 
VS
ซวิคเกา ซวิคเกา (GERD3-10)
0 - 8
0 - 9
20:00
FT
เบอร์วิค เรนเจอร์ส เบอร์วิค เรนเจอร์ส
VS
สเตนเฮาส์มัวร์ สเตนเฮาส์มัวร์ (SCOL2-5)
0 - 0
1 - 1
20:00
FT
(SCOHL-3) เบรซิน ซิตี้ เบรซิน ซิตี้
VS
อาร์บรอท อาร์บรอท (SCOCH-2)
1 - 0
1 - 2
20:00
FT
(GERRegS-3) คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค
 -10 
เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส (GERD3-18)
1 - 1
2 - 1
20:00
FT
(HOLD1-11) PSV ไอนด์โฮเฟ่น PSV ไอนด์โฮเฟ่น
VS
 TuS Blau-Weiss Lohne
2 - 0
6 - 0
20:30
FT
(NIRD1-1) ลินฟีลด์ เอฟซี ลินฟีลด์ เอฟซี
 -1 
นิวทาวน์ เอเอฟซี นิวทาวน์ เอเอฟซี (WelshPR-3)
0 - 0
0 - 0
20:30
FT
(BELD1-6) คลับบรูซ คลับบรูซ
 -2.75 
Thes Sport Thes Sport (BELFAD-9)
2 - 0
3 - 0
20:30
FT
1(SUID1-5) เอฟซี ธูน เอฟซี ธูน
 -1 
เซนต์ กัลเลน เซนต์ กัลเลน (SUISl-1)1
1 - 0
3 - 3
20:30
FT
2(BELD1-11) คอร์ไทรจ์ คอร์ไทรจ์
 -10 
เมเชเลน เมเชเลน (BELD1-12)
3 - 0
3 - 1
21:00
FT
(AUTD1-6) เรนดอร์ฟ อัลทัช เรนดอร์ฟ อัลทัช
 -0.75 
ลูเซิร์น ลูเซิร์น (SUISl-8)
0 - 1
0 - 1
21:00
FT
(SUISl-6) บาเซิ่ล บาเซิ่ล
VS
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (GERD2-7)
0 - 0
3 - 2
21:00
FT
(GERD2-2) แวร์เดอร์ เบรเมน แวร์เดอร์ เบรเมน
 -1.25 
โอลเดนเบอร์ก โอลเดนเบอร์ก (GERRegNs-1)1
1 - 0
1 - 3
21:00
FT
(WelshPR-6) บาลา ทาวน์ บาลา ทาวน์
 -10 
คลิฟตันวิลล์ คลิฟตันวิลล์ (NIRD1-2)
1 - 0
2 - 1
21:00
FT
Dunbar United 
VS
เรธโรเวอร์ส เรธโรเวอร์ส (SCOCH-5)
0 - 4
1 - 7
21:00
FT
SV Bevern 
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) (GERRegNs-2)
-
d - d
21:00
FT
Cumbernauld Colts 
 -2 
อัลลัว แอทเลติค อัลลัว แอทเลติค (SCOL1-5)
0 - 2
0 - 3
21:00
FT
(LUXD1-4) Swift Hesperange Swift Hesperange
VS
ซาบรุคเค่น ซาบรุคเค่น (GERD3-7)
1 - 1
2 - 2
21:00
FT
VfR Krefeld-Fischeln 
VS
 เอสเฟา สแตรเลน (GERRegW-15)
-
d - d
21:00
FT
(AUTD2-8) ซังค์ พอลเท่น ซังค์ พอลเท่น
 -1.5 
ออสเตรียเวียนนา ออสเตรียเวียนนา (AUTD1-1)
2 - 2
4 - 2
21:00
FT
(BELD1-16) รอแยล อันท์เวิร์พ รอแยล อันท์เวิร์พ
VS
Hoogstraten VV Hoogstraten VV (BELD3B-12)
4 - 0
9 - 0
21:00
FT
วอคโซป ทาวน์ วอคโซป ทาวน์
 -2 
บาร์นสลีย์ บาร์นสลีย์ (ENGL1-11)
0 - 3
1 - 3
21:00
FT
(CZED1-10) บานิค ออสตราว่า บานิค ออสตราว่า
VS
โอโตรโควิซ โอโตรโควิซ (CZECFLM-14)
2 - 1
7 - 1
21:00
FT
1Caledonian Braves 
 -1.25 
ดัมบาร์ตัน ดัมบาร์ตัน (SCOL1-9)
1 - 0
1 - 0
21:00
FT
สปาร์ตันส์ 
 -0.5 
อีสต์ ไฟฟ์ อีสต์ ไฟฟ์ (SCOL1-10)2
0 - 1
2 - 1
21:00
FT
(BULD1-3) โบเตฟ พล็อฟดิฟ โบเตฟ พล็อฟดิฟ
VS
เมตาลิสต์ คาร์คีฟ เมตาลิสต์ คาร์คีฟ (UKRD2-1)
0 - 0
2 - 1
21:00
FT
(RUSPR-5) สปาร์ตัก มอสโก สปาร์ตัก มอสโก
VS
อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ (RUSD1-6)
-
d - d
21:00
FT
1(AUSD3E-11) Karabakh Vienna 
VS
ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ (AUSD3C-4)
0 - 0
1 - 3
21:10
FT
(GERD2-6) ไกเซอร์สเลาเทิร์น ไกเซอร์สเลาเทิร์น
VS
ลูกาโน ลูกาโน (SUISl-7)
3 - 0
12 - 0
21:10
FT
(SUISl-10) เอฟซี ซิยง เอฟซี ซิยง
VS
เซอร์เวตต์ เซอร์เวตต์ (SUISl-4)
1 - 1
1 - 2
21:10
FT
(GERRegB-5) ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี
VS
 TSV Abtswind
2 - 0
5 - 1
21:10
FT
Eendracht Termien 
VS
ราซิ่ง เกงค์ ราซิ่ง เกงค์ (BELD1-5)
0 - 1
0 - 4
21:10
FT
(HUND1-5) อูจเปสต์ อูจเปสต์
VS
เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน (SVKD2-7)
1 - 1
1 - 1
21:10
FT
(SCOHL-2) บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี
VS
อเบอร์ดีน อเบอร์ดีน (SCOPR-9)
0 - 0
1 - 2
21:30
FT
(POLD1-15) แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า
 -0.25 
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส (SVKD1-10)
0 - 0
1 - 2
21:30
FT
(AUSD3E-5) น็อยซีเดิล น็อยซีเดิล
 -3.75 
ราปิด เวียนนา ราปิด เวียนนา (AUTD1-3)
0 - 0
1 - 3
21:30
FT
2(GERRegW-2) พรูเบน มุนสเตอร์ พรูเบน มุนสเตอร์
VS
เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 (GERRegW-19)1
2 - 0
6 - 0
21:30
FT
Sokol Lanzho 
VS
ฟาสตาฟ ซลิน ฟาสตาฟ ซลิน (CZED1-8)
0 - 0
0 - 2
21:30
FT
(MKDD1-1) เอฟเค ชคูปิ เอฟเค ชคูปิ
VS
เฮอร์แมนน์สตัดท์ เฮอร์แมนน์สตัดท์ (ROMD2-3)
0 - 2
0 - 2
21:30
FT
3(SERD1-5) เอฟเค วอซโดวัค เอฟเค  วอซโดวัค
 -0.25 
เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า (SERD2-3)4
1 - 1
1 - 3
21:30
FT
5Stiinta Turceni 
VS
 CS Phoenix Buzias3
0 - 0
0 - 2
21:40
FT
(BULD1-9) ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย
VS
โลโคโมทีฟ โซเฟีย โลโคโมทีฟ โซเฟีย (BULD1-12)
2 - 0
3 - 0
22:00
FT
(TURD1-2) เฟเนร์บาห์เช่ เฟเนร์บาห์เช่
VS
เอสเค ติรานา เอสเค ติรานา (ALBD1-1)
1 - 0
4 - 0
22:00
FT
(ROMD1-7) โบโตซานี่ โบโตซานี่
 -0.5 
คาราบัค คาราบัค (AZED1-1) (N)
0 - 3
0 - 4
22:00
FT
1(LUXD1-13) FC Wiltz 71 FC Wiltz 71
VS
Seraing United Seraing United (BELD1-18)1
1 - 2
1 - 2
22:00
FT
(HUND2E-1) วาซาส วาซาส
VS
วาร์ดา เซ วาร์ดา เซ (HUND1-2)
0 - 0
2 - 2
22:00
FT
1(BULD1-5) เลฟสกี้ โซเฟีย เลฟสกี้ โซเฟีย
VS
อคาเดมี่ ปานเดฟ อคาเดมี่ ปานเดฟ (MKDD1-2)1
2 - 0
3 - 1
22:00
FT
(POLD1-13) เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ
VS
ซีมปิน ไมชาโลวี ซีมปิน ไมชาโลวี (SVKD1-9)
1 - 0
1 - 2
22:00
FT
(CZED1-14) ปาร์ดูบีตเซ ปาร์ดูบีตเซ
 -0.5 
วิโซซิน่า จิคลาวา วิโซซิน่า จิคลาวา (CZED2-7)
2 - 1
3 - 1
22:00
FT
2(AUTD1-7) แอลเอเอสเค ลินซ์ แอลเอเอสเค ลินซ์
 -0.5 
คราโคเวีย คราคอฟ คราโคเวีย คราคอฟ (POLPR-2)2
0 - 0
0 - 2
22:00
FT
1เอเอสเค วอยส์เบิร์ก 
 -3.75 
สตวร์มกราซ สตวร์มกราซ (AUTD1-4)
0 - 3
0 - 11
22:00
FT
(BULD1-1) โดโกเรต์ส รัซกราด โดโกเรต์ส รัซกราด
VS
เฟเรนซ์วารอซี่  ทีซี เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (HUND1-1)
0 - 0
0 - 3
22:00
FT
FC Toging 
VS
แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น (GERRegB-3)
-
d - d
22:00
FT
(POLD1-4) เอลเคเอสลอดซ์ เอลเคเอสลอดซ์
VS
 Wisloka Debica
-
d - d
22:00
FT
TSV Schwaben Augsburg 
VS
ทีเอสเฟา เรน แอม เลช ทีเอสเฟา เรน แอม เลช (GERRegB-15)
1 - 1
2 - 2
22:00
FT
2(BULD1-11) พีริน บลากอเยฟกราด พีริน บลากอเยฟกราด
VS
สปาร์ตัก วาร์นา สปาร์ตัก วาร์นา (BULD2-2)2
0 - 0
0 - 0
22:00
FT
(BULD2-4) อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว
VS
เอฟซี ดูนาฟ รูส เอฟซี ดูนาฟ รูส
0 - 0
0 - 0
22:00
FT
2(BULD2-14) Yantra Gabrovo 
VS
ลิเท็กซ์ โลเวช ลิเท็กซ์ โลเวช (BULD2-12)
1 - 2
2 - 3
22:30
FT
3(SLOD1-3) มาริบอร์ มาริบอร์
 -0.5 
เอฟเคทุซลา ซิตี้ เอฟเคทุซลา ซิตี้ (BOSPL-11)3
0 - 1
1 - 1
22:30
FT
ทียูเอส ไฮเลเกนครอยซ์ 
 -3.75 
ทีเอสวี  ฮาร์ทเบิร์ก ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก (AUTD1-11)1
0 - 1
0 - 5
22:30
FT
(SUISl-10) ลัวซานนี สปอร์ท ลัวซานนี สปอร์ท
 -0.75 
สเตด โลซาน อูชชี สเตด โลซาน อูชชี (SUID1-7)
0 - 0
1 - 0
22:45
FT
Galanta 
 -2.5 
ซลาเต้ โมราฟเซ่ ซลาเต้ โมราฟเซ่ (SVKD1-11)
0 - 2
0 - 7
23:00
FT
2(LUXD1-7) เรซซิ่ง ยูเนียน เรซซิ่ง ยูเนียน
VS
ชาเลอร์รัว ชาเลอร์รัว (BELD1-2)1
0 - 1
1 - 3
23:00
FT
Zeljeznicar Banja Luka 
 -0.5 
 FK Igman Konjic (BOSPL-10)2
0 - 0
2 - 0
23:00
FT
(SCOL1-7) ปีเตอร์เฮด ปีเตอร์เฮด
 -1.25 
อินเวอร์รูเรีย อินเวอร์รูเรีย (SCOHL-7)
0 - 1
1 - 1
23:00
FT
(BELD3A-6) Sparta Petegem Sparta Petegem
VS
ซูลเต้ วาเรเกม ซูลเต้ วาเรเกม (BELD1-15)
0 - 3
0 - 7
23:00
FT
(GERD2-14) ดุสเซลดอร์ฟ ดุสเซลดอร์ฟ
 -10 
โอลิมเปียกอส โอลิมเปียกอส (GRED1-1)1
1 - 1
1 - 2
23:00
FT
1(SLOD1-8) รีดอมเลีย รีดอมเลีย
 -10 
ราสนิกีร์ ไนร์ ราสนิกีร์ ไนร์ (SERD1-8)1
2 - 2
3 - 5
23:00
 
(HUND2E-11) เปซซี่ เอ็มเอฟซี เปซซี่ เอ็มเอฟซี
VS
สลาเวน โคปริฟนิก้า สลาเวน โคปริฟนิก้า (CROD1-4)
? - ?
? - ?
23:00
FT
3(CROD1-10) เฮชเอ็นเคกอริก้า เฮชเอ็นเคกอริก้า
 -0.25 
วาร์เท็กซ์ วาร์เท็กซ์ (CROD1-3)
0 - 1
1 - 2
23:00
FT
1(CROD1-2) ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
 -0.25 
CFR คลูจ์ CFR คลูจ์ (ROMD1-1)1
0 - 2
0 - 2
23:00
FT
(BELD3A-16) Torhout Torhout
VS
ออสเทนเด้ ออสเทนเด้ (BELD1-10)
1 - 2
1 - 3
23:00
FT
3(SLOD1-6) เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
 -10 
คูคาริคกิ สตานคอม คูคาริคกิ สตานคอม (SERD1-3)2
1 - 1
2 - 3
23:30
FT
(SERD1-11) เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา
VS
 Mladost Novi Sad (SERD2-2)
0 - 0
0 - 0
23:30
FT
(SERD2-2) Mladost Novi Sad 
VS
เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา (SERD1-11)2
0 - 0
0 - 0
00:00
FT
(SUID1-3) อารัว อารัว
VS
เอสซี เครียนส์ เอสซี เครียนส์
1 - 0
3 - 1
00:00
FT
1(RUSPR-12) เอฟเค โซชิ เอฟเค โซชิ
 -0.75 
เซนิตฯ เซนิตฯ (RUSPR-3)1
0 - 0
1 - 1
00:00
 
(SLOD1-4) เอฟซี โคเปอร์ เอฟซี โคเปอร์
VS
เอฟซี  แอสตรา กิอูรกุย เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย (CROD1-8)
? - ?
? - ?
00:00
FT
2(SLOD1-4) เอฟซี โคเปอร์ เอฟซี โคเปอร์
 -0.5 
อิสทรา 1961 พูลา อิสทรา 1961 พูลา1
1 - 0
2 - 0
01:00
FT
12(SERD1-9) มัลโดส ลูการ์นี มัลโดส ลูการ์นี
VS
Decic Tuzi Decic Tuzi (MNED1-3)4
0 - 1
0 - 3
04:00
FT
(MEXD2c-7) ซีเอฟ แอตแลนเต้ ซีเอฟ แอตแลนเต้
 -0.5 
เอดี กรีเชีย เอดี กรีเชีย (CRCD1c-9)3
3 - 1
3 - 1

โปรแกรมบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป โปรแกรมบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:00
FT
3ออสเตรีย(ยู 19) ออสเตรีย(ยู 19)
 -10 
เซอร์เบีย(ยู 19) เซอร์เบีย(ยู 19)2
1 - 1
3 - 2
01:00
FT
3อิสราเอล(ยู 19) อิสราเอล(ยู 19)
 -1.25 
อังกฤษ(ยู 19) อังกฤษ(ยู 19)2
0 - 1
0 - 1

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์  ดิวิชั่น 1 โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
2(9) ไอเอฟ เวสตรี 
 -10 
กรินดาวิค กรินดาวิค (5)1
0 - 1
2 - 1

โปรแกรมบอล คาซัคสถานพรีเมียร์ลีก โปรแกรมบอล คาซัคสถานพรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:00
FT
(13) อักฮซายิก โอรอล อักฮซายิก โอรอล
 -10 
ออร์ดาบาซี่ย์ ออร์ดาบาซี่ย์ (8)2
0 - 0
0 - 1
22:00
FT
(11) FK Aksu 
 -10 
เอฟซี  ชัคเตอร์ คารากันด้า เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า (10)1
1 - 0
1 - 1

โปรแกรมบอล มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก โปรแกรมบอล มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:15
FT
(3) เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า
 -0.5 
พีบี ปาหัง พีบี ปาหัง (10)2
1 - 0
3 - 0
20:00
FT
1(9) มะละกา มะละกา
 -0.75 
 ซาราวักยูไนเต็ด (12)1
2 - 1
2 - 3

ดูราคาบอล ผลบอลล่าสุด เช็คผลบอล ตารางบอลแมนยู ตารางบอลลิเวอร์พูล ตารางบอลพรีเมียร์ลีก ตารางบอลลาลีกา สเปน ตารางบอลกัลโช่ เซเรียอา อิตาลี ตารางบอลบุนเดสลีกา เยอรมัน ตารางบอลไทย ตารางบอลลีกเอิง ฝรั่งเศส ตารางบอลทุกลีก


top