บ้านบอล ราคาบอล เรตบอล แฮนดิแคปล่าสุด อัตราต่อรอง ราคาบอลไหล ราคาบอลวันนี้ สถิติบอล H2H โปรแกรมบอลล่วงหน้า ตารางบอลล่วงหน้า ตารางบอลล่าสุด ผลบอลวันนี้ บอลวันนี้ บอลคืนนี้ ฟุตบอลวันนี้ ตารางถ่ายทอดสด โปรแกรมถ่ายทอดสด โปรแกรมบอล โปรแกรมฟุตบอล ตารางบอล บอลวันนี้ ตารางถ่ายทอดสดฟุตบอล โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล ราคาบอลวันนี้ โปรแกรมบอลพร้อมราคาบอล รายงานผลบอลสด สกอร์บอลครึ่งแรกครึ่งหลัง ผลบอลหลังจบเกม โปรแกรมบอลแมนยู โปรแกรมบอลวันพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรีเมียร์ลีกวันนี้ ตารางบอล lockpol พรุ่งนี้ โปรแกรมบอลวัน พรุ่งนี้ thscore
บอลวันนี้ โปรแกรมบอล ตารางบอลทุกลีก
โปรแกรมบอล เอฟเอคัพ อังกฤษ
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:45
(ENGLCH-9) ซันเดอร์แลนด์
-0.5
ฟูแล่ม (ENGPR-8)1
0 - 1
2 - 3
โปรแกรมบอล เฟร้นช์ คัพ
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:15
1(FRAD4D-16) Vierzon
-0.75
เกรอน็อบล์ (FRAD2-5)
0 - 0
0 - 1
00:15
2(FRAD1-12) ตูลูส
-0.25
แร็งส์ (FRAD1-10)
2
2 - 0
3 - 1
00:15
2(FRAD1-19) เอเจ โอแซร์
-1
โรเดซ อเวรอน (FRAD2-19)
2
1 - 1
2 - 3
00:15
1(FRAD2-12) ปารีส เอฟซี
-0.5
อานซี (FRAD2-11)
0 - 0
1 - 1
00:15
2(FRAD1-9) โอลิมปิก ลียง
-0.25
ลีลล์ (FRAD1-6)
3
2 - 1
2 - 2
00:15
(FRAD1-20) อองเช่ร์
-10
น็องต์ (FRAD1-13)
2
1 - 0
1 - 1
03:10
2(FRAD1-2) มาร์กเซย
-0.75
เปแอสเช (FRAD1-1)1
1 - 1
2 - 1
โปรแกรมบอล ฟีฟ่าคลับเวิลด์คัพ
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:00
1(EGYD1-1) เอล อาห์ลี
-1.75
เรอัล มาดริด (SPAD1-2) (N)1
0 - 1
1 - 4
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
03:00
1(3) แมนยูไนเต็ด
-1.25
ลีดส์ ยูไนเต็ด (17)
3
0 - 1
2 - 2
โปรแกรมบอล เดเอ็ฟเบ-โพคาล
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:00
12(GERD2-16) เนิร์นแบร์ก
-0.25
ดุสเซลดอร์ฟ (GERD2-6)
0 - 1
1 - 1
02:45
4(GERD1-15) โบคุ่ม
-1
ดอร์ทมุนด์ (GERD1-3)
0 - 1
1 - 2
โปรแกรมบอล ดัตช์คัพ
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:45
(HOLD1-4) PSV ไอนด์โฮเฟ่น
-2
เอ็มเมน (HOLD1-16)
1
2 - 0
3 - 1
02:00
2(HOLD3-9) สปาเคนเบิร์ก
VS
Katwijk (HOLD3-4)1
1 - 0
1 - 1
03:00
2(HOLD1-1) เฟเยนูร์ด
-1.5
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น (HOLD1-10)
21
0 - 2
2 - 2
โปรแกรมบอล Scotland Bells Challenge Cup
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:45
(SCOCH-3) ดันดี
-0.5
เรธโรเวอร์ส (SCOCH-5)
4
2 - 0
2 - 2
โปรแกรมบอล มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:00
5(THAD1-3) แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี
VS
Phram Bangkok FC1
0 - 0
1 - 1
17:00
7(THAPR-8) โปลิศ เทโร เอฟซี
VS
ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด3
1 - 0
1 - 1
18:00
1(THAPR-7) บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
-0.75
ลำพูน วอร์ริเออร์ (THAPR-14)1
1 - 0
1 - 0
18:00
1(THAPR-5) สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด
-0.25
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด (THAPR-9)3
0 - 0
0 - 0
18:00
2พิษณุโลก เอฟซี
VS
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด (THAPR-2)
21
0 - 0
1 - 1
19:00
1(THAPR-13) นครราชสีมา เอฟซี
-0.75
สุพรรณบุรี เอฟซี (THAD1-2)
1
2 - 1
5 - 1
19:00
2(THAPR-6) การท่าเรือ เอฟซี
-1
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด (THAD1-6)
1
1 - 0
4 - 0
19:00
2(THAD1-7) อุทัยธานี ฟอเรสท์
-1.75
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด (THAPR-1)4
0 - 1
1 - 1
โปรแกรมบอล กระชับมิตรทีมชาติ
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:00
กรีซ(ญ) ยู17
VS
สกอตแลนด์(ญ) ยู17
1 - 0
1 - 1
19:00
3โปแลนด์ (ยู 19)
-10
สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19)
1
2 - 1
3 - 2
20:00
ฝรั่งเศส (ยู 16)
VS
เยอรมนี(ยู16)
0 - 2
1 - 5
20:00
อาเซอร์ไบจาน(ยู 19)
VS
ซาอุดิอาระเบีย(ยู17)
1 - 0
2 - 2
22:00
โปรตุเกส ( ญ ) ยู 17
VS
สโลวะเกีย(ญ) ยู17
1 - 0
2 - 0
23:00
โปรตุเกส (ยู 16)
VS
เนเธอร์แลนด์(ยู16)
0 - 1
2 - 1
โปรแกรมบอล อินเดียน ซูเปอร์ ลีก
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
3(9) อีสต์ เบงกอล
-0.5
นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด (11)
2
2 - 2
3 - 3
โปรแกรมบอล กระชับมิตร (สโมสร)
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
15:00
(RUSD1-16) เอฟซี อูฟา
VS
FK Sloga Doboj (BOSPL-9)
0 - 1
0 - 1
15:00
(GEOD1-10) โลโคโมทีฟ ทบิลิซี
VS
เอฟซี เทลาวี (GEOD1-7)
0 - 0
1 - 4
15:30
(RUSPR-16) ตอร์ปิโด มอสโก
-10
เฟเคิล (RUSPR-13)
0 - 1
1 - 1
15:30
(THAD1-12) ราชประชา เอฟซี
VS
ตรังกานู (MASSL-2)
0 - 0
1 - 1
15:30
(RUSD1-17) วอลกา อูลยานอฟสค์
VS
อ็อคเซเปส (KAZD1-1)
0 - 0
1 - 4
17:00
2(LITD1-5) เอฟเค ริเตเรียไอ
-1
เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส (LITD2-1)
2
1 - 0
3 - 0
17:00
(CZED2-6) เอ็มเอฟเค ชรูดิม
-10
ดูก้า ปรากซ์ (CZED2-13)
0 - 0
0 - 0
17:00
2(ROMD2-1) CSA Steaua Bucuresti
-1
เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ (ROMD2-18)4
2 - 0
4 - 0
17:00
เอ็นเค คาร์โลแวค
VS
เอฟเค ครูปา
0 - 0
5 - 3
17:00
FK Prva Iskra Baric
VS
Kustosija (CROD2-8)
0 - 0
0 - 2
17:00
(BLRD1-15) เอฟเค วิเท็บส์ค
VS
ลูกิ อีเนอร์จีย่า (RUSD2WA-6)
1 - 1
1 - 1
17:00
(BLRD1-12) เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค
VS
Osipovichy (BLRD2-12)
? - ?
? - ?
17:30
ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า
VS
ริเพนเซีย ทิมิโซอารา (ROMD2-15)
2
1 - 2
2 - 3
18:00
(LATD1-10) เมตต้า/ลู ริกา
VS
บันก้า การ์ซได (LITD1-8)
1 - 0
3 - 3
18:00
(BLRD1-6) ตอร์ปิโด มินส์ค
-0.25
เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ (BLRD1-2)
1 - 1
1 - 1
18:00
สโลวาน ลิเบอเรช 2
VS
วิคตอเรีย ซิซคอฟ (CZECFLB-1)
1 - 0
3 - 0
18:30
(CZEW1-1) สปาร์ตา ปราก (ญ)
VS
จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) (POLWD1-1)
0 - 0
1 - 3
19:00
(CZECFLM-4) บานิค ออสตราว่า 2
VS
โอโตรโควิซ (CZECFLM-8)
3 - 2
4 - 4
19:00
2FK Neptunas Klaipeda
VS
ดีซัวกาส เทลเซีย (LITD1-9)
2
1 - 1
1 - 1
19:00
(LITD1-1) เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส
VS
พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย (UKRD1-5)
0 - 0
0 - 0
19:00
(UKRD1-9) ครีฟบาส
VS
เชอร์ริฟ ติราสโพล (MOLD1-1)
2 - 0
2 - 1
19:00
(ROMD2-7) เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ
VS
โอทีเอ็มเค อัลมาลิค (UZBD1-4)
? - ?
? - ?
19:00
(ARMD1-8) ชีรัค
VS
มาคฮ์ทาเรล (KAZPR-7)
0 - 0
0 - 1
19:00
(SERD2-10) Jedinstvo UB
VS
โปลิเทคนิก้า อายซี่ (ROMD2-2)
0 - 1
1 - 3
19:00
(ROMD2-17) เอฟซี มารามูเรส
VS
ไอน์ทรัค เทรียร์ (GERRegS-17)
0 - 0
2 - 0
19:00
Muscelul Campulung
VS
ดินาโม บูคาเรสต์ (ROMD2-8)
0 - 0
0 - 3
19:00
Zfk Ljuboten (w)
VS
เคเอฟเอฟ มิโตรวิซา (ญ)
0 - 0
0 - 12
19:00
เอฟซี โคลเคติ โปติ
VS
เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ (UKRD1-8)
0 - 1
1 - 1
20:00
(MKDD1-11) เอฟเค สโกเปีย
VS
เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ (MKDD2-2)
1 - 1
1 - 3
20:00
(CROD2-7) NK Dubrava Zagreb
VS
Radnik Sesvete
1
3 - 0
3 - 0
20:00
(POLD2-9) จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย
-10
การ์บาเนียกราโกล (POLD2-16)
(N)2
1 - 1
2 - 2
20:00
1(CZED2-3) เอสเค ลิเซน
-0.75
เอฟเค โคซิค (SVKD2-2)
1
1 - 1
2 - 2
20:00
(MKDD1-9) โปเบด้า
VS
เปลิสเตอร์ (MKDD2-5)
? - ?
? - ?
20:00
(SWED2-1) แลนด์สโครน่า
VS
บี 93 โคเปนเฮเกน (DEND2A-4)
0 - 0
1 - 0
20:00
(AFB-2) Sturm Graz/Stattegg Women\s
VS
ZNK Pomurje (w)
? - ?
? - ?
20:00
เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่
VS
FK Radnicki Sremska Mitrovica (SERD2-4)
0 - 0
1 - 2
20:00
(GEOD1-2) ดินาโม บาตูมี
VS
นาเอสเวด (DEND1-3)
? - ?
? - ?
21:00
(RUSD1-6) อาร์เซน่อล ตูล่า
VS
Olympic FK Tashkent (UZBD1-6)
2 - 1
4 - 2
21:00
(UZBD1-1) ปัคตากอร์
VS
เอฟเค ชคูปิ (MKDD1-2)
1 - 1
4 - 1
21:30
(UKRD1-2) ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
-1.25
เอฟเค ซาราเยโว (BOSPL-5)
3 - 0
4 - 0
21:30
(RUSPR-16) ตอร์ปิโด มอสโก
VS
โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน (RUSD1-8)
0 - 1
1 - 3
21:50
(DENSASL-2) วีบรอก
-0.25
นอร์โคปิ้ง (SWED1-13)
0 - 1
2 - 1
22:00
(SVKD2-9) เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า
VS
ASV Siegendorf (AUSD3E-14)
1 - 1
1 - 2
22:10
(RUSD1-17) วอลกา อูลยานอฟสค์
VS
อันดิแจน แทชเค้นท์ (UZBD1A-1)
2 - 0
4 - 0
22:30
(AUSD3E-1) SV Stripfing Weiden
VS
เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ (AUTD2-5)
1
2 - 1
2 - 3
23:00
(MEXD1a-17) ครูซ อาซูล
VS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด (MLS-13)
1 - 1
3 - 3
23:00
NK Granicar Zupanja
VS
NK Zrinski Jurjevac
0 - 1
1 - 4
23:00
ยูเวนตุส มานากัว (ยู20)
VS
ดิเรียนเกน (ยู20)
1 - 1
4 - 3
23:30
2(DEND2A-9) บราแบรนด์
VS
Young Boys FD (DEND3-2)1
2 - 0
2 - 0
23:50
Piast Zmigrod
VS
Polonia Nysa
0 - 1
1 - 1
00:00
(AUTD2-6) เฟริส เวียนนา 1894
-1.5
เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน (AUSD3E-6)
1 - 1
4 - 1
00:00
(SWED1SNS-11) ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ
VS
วาลเบิร์ก เอฟซี (SWED1-16)
0 - 0
1 - 2
00:10
(CZECFLA-6) โซคอล ฮุสตัน
VS
คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ (CZECFLB-3)
(N)1
0 - 3
2 - 5
00:10
Brandys Nad Labem
VS
เอฟซี เซนิท คาสลาฟ
1 - 0
2 - 1
00:30
(SWED2-11) ไอเค บราเก้
VS
คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค (SWED3NS-8)
3 - 0
3 - 0
00:40
(GERRegB-4) เนิร์นแบร์ก(เยาวชน)
VS
ดีเจเค เจเบนบัช
3 - 1
6 - 2
01:00
สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส
VS
1 FC Normannia Gmund
1 - 0
2 - 0
01:00
Rot-Weiss Hadamar
-1
ทียูเอสโคเบลนซ์1
1 - 3
3 - 5
01:00
(GERRegS-13) บาลินเกอร์
VS
ไฟร์เบิร์ก เอฟซี
0 - 0
0 - 0
01:00
(AUTD2-9) แอดมิร่า
VS
Kottingbrunn
? - ?
? - ?
01:00
(SWEWD1-9) โอเรโบร (ญ)
VS
ไอเค อุปซาลา (ญ) (SWD1-3)
1 - 1
2 - 1
01:30
SV Niedernhausen
VS
FC Eddersheim
0 - 1
2 - 3
01:30
Engers
VS
SG Andernach
? - ?
? - ?
01:30
(SUIPL3-1) FC Paradiso
VS
FC Mendrisio Stabio
2 - 1
4 - 1
01:30
2SV Unter-Flockenbach
VS
เวย์น
0 - 0
0 - 1
02:00
โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น
VS
SV Helpenstein2
2 - 1
5 - 1
02:00
Bettembourg
VS
Syra Mensdorf
-
d - d
02:30
(MLS-1) แอลเอ กาแลกซี่
VS
St. Louis CITY SC
1 - 1
4 - 1
03:00
(MLS-2) แคนซัส วิซาร์ดส์
VS
รีล ซอลต์ เลค (MLS-6)
1 - 2
2 - 2
04:00
(MLS-6) โตรอนโต้ เอฟซี
VS
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส (MLS-10)
0 - 0
0 - 3
05:00
(USLCH-17) ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี
VS
โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี (USLCH-9)
-
d - d
08:00
4(ECUD1a-12) กวายากิล ซิตี้
-0.5
บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) (ECUD1a-8)4
1 - 1
3 - 2
08:00
(MLS-4) ชิคาโก ไฟร์
VS
สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี (USLCH-11)
1 - 0
4 - 0
โปรแกรมบอล โกปาลิเบร์ตาโดเรส
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
07:00
2(BOLD1a-4) นาซิอองนาล โปโตซี
-10
ซีดี เอล นาซิอองนาล (ECUD2-1)
(N)4
1 - 5
1 - 6
โปรแกรมบอล เวียดนาม ดิวิชั่น 1
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:00
(8) เอสเอชบี ดานัง
-0.25
นัม ดินห์ เอฟซี (3)1
0 - 0
0 - 1
17:00
3(7) บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง
-0.5
ฮอง อันห์ ยาลาย (12)
1
0 - 0
1 - 1
19:15
1(13) โฮจิมินห์ซิตี้
-10
ไฮฟอง เอฟซี (6)
1
0 - 1
0 - 1
ดูราคาบอล ผลบอลล่าสุด เช็คผลบอล ตารางบอลแมนยู ตารางบอลลิเวอร์พูล ตารางบอลพรีเมียร์ลีก ตารางบอลลาลีกา สเปน ตารางบอลกัลโช่ เซเรียอา อิตาลี ตารางบอลบุนเดสลีกา เยอรมัน ตารางบอลไทย ตารางบอลลีกเอิง ฝรั่งเศส ตารางบอลทุกลีก
▲
top
Share
facebook
line